મનોરંજન

કઈ 5 વસ્તુઓ છે જેણે રિંકુ પાજીને બ્લોકબસ્ટર સિરીઝ ” અનદેખી” થી પ્રખ્યાત કરી છે? જાણીએ સૂર્ય શર્મા! વિશે

સૂર્ય શર્મા, જે હિમાચલ પ્રદેશ, હમીરપુર જિલ્લાનો છે, ઘણા લાંબા અંતર પર આવી ગયો છે અને તેણે ઉદ્યોગમાં પોતાને માટે પોતાનું એક અલગ સ્થાન બનાવ્યું છે. તેણે રિયા કપૂરની “વીરે દી વેડિંગ” અને સુધીર મિશ્રાની વેબ સિરીઝ “હોસ્ટેજિસ” માં ભૂમિકા મેળવી હતી, જ્યાં અનુરાગ કશ્યપ અને સુધીર મિશ્રા જેવી વિવેચકો અને બોલીવુડ હસ્તીઓ દ્વારા તેમની અભિનય કુશળતાની પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. હવે, સોની લીવ પર સ્ટ્રીમ થઈ રહેલી ક્રાઈમ થ્રિલર વેબ સિરીઝ “અનદ્દેખી” માં હાલમાં તેની ભૂમિકા રિંકુ પાજી માટે સૂર્ય શર્માની પ્રશંસા કરવામાં આવી છે. બ્લોકબસ્ટર સિરીઝની સફળતા પર, સૂર્ય શર્માએ 5 એવી વાતો વહેંચી કે જેનાથી તેનું પાત્ર રિંકુ પાજી પ્રખ્યાત બને.

સૂર્ય શર્મા કહે છે, સૌથી પહેલાં રિંકુ પાજીને પ્રેમ કરવા બદલ તમારો ખૂબ ખૂબ આભાર. હું અંગત રીતે મારા પાત્રનો ન્યાય કરી શકતો નથી. પણ હા એવી વસ્તુઓ છે જેણે રિંકુ પાજીને પ્રખ્યાત બનાવ્યા.
1. પ્રેક્ષકો તરફથી આદર અને પ્રેમ. તેમના વિના આપણે (કલાકારો) કંઈ નથી.
2. રિંકુનો તેના પિતા અને પરિવાર માટેનો પ્રેમ.
3. તે વડીલોનો આદર કરે છે અને જો કોઈ તેમને ઉશ્કેરવાનો પ્રયત્ન કરે છે, તો તે તેમની સાથે તેમની પોતાની શૈલીમાં વહેવાર કરે છે.
4. ઓછી વાતો કરવી અને કામ કરવાનું વધુ. મોટે ભાગે આપણે રિંકુ જેવા પાત્રો જોતા હોઇએ છીએ, પરંતુ તે એકલા જઇને અને લોકો સાથે પોતાની રીતે વ્યવહાર કરવામાં માને છે.
5. તે વચનો રાખે છે.

ઉપરાંત, સૂર્ય શર્મા 2021 માટેની તેમની યોજનાને વધુમાં કહે છે, તેમણે કહ્યું, “2021 માટેની મારી યોજનાઓ ખૂબ જ સરળ અને સીધી છે. મારે ફક્ત એક કલાકાર તરીકે કામ કરવું અને વધવું છે. દયા એ એક વસ્તુ છે જેની હું ખરેખર પ્રશંસા કરું છું. સદભાગ્યે મેં તેના પર કામ કરવાનું શરૂ કર્યું. વર્ષનો પહેલો દિવસ, હું શૂટિંગ કરી રહ્યો હતો અને હું આશીર્વાદ અનુભવું છું કારણ કે 2020 માં આપણે બધાએ ઘણું જોયું છે.

ક્રાઈમ થ્રિલર વેબ સિરીઝ “અન્દેખી” અને “હોસ્ટેજ” માં તેના અભિનયથી તેમના ચાહકોને પ્રભાવિત કરનાર સૂર્ય શર્મા, હવે સૂર્યાએ તેના આગામી પ્રોજેક્ટ વિશે થોડી વાત કરી હતી. તેણે કહ્યું, “હમણાં હું એક નેટફ્લિક્સ ઓરિજિનલ શો માટે શૂટિંગ કરી રહ્યો છું, પરંતુ હમણાં સુધી હું તેનું નામ જાહેર કરી શકતો નથી. પ્રોજેક્ટ્સ ગોઠવાયેલા છે અને હું બધા સાથે શેર કરવા માટે ખૂબ જ રોમાંચિત છું, પણ હું રાહ જોઈ રહ્યો છું. યોગ્ય સમય માટે. “

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x