ગુજરાતમનોરંજન

અનુરાગ કશ્યપ શું વિચારે છે તેની મને પરવા નથી: અનુપમ ખેર

બોલિવૂડના દિગ્ગજ અભિનેતા અનુપમ ખેરે કહ્યું, ‘અનુરાગ કશ્યપ શું વિચારે છે તેની મને પરવા નથી. અનુરાગ કશ્યપે GST મુદ્દે કહ્યું કે જ્યારે બોલિવૂડની ફિલ્મો બોક્સ ઓફિસ પર ફ્લોપ થઈ ગઈ છે, લોકો ચીઝ પર GST, ખાદ્યપદાર્થો પર ટેક્સ ચૂકવી રહ્યા છે, તો પછી તેઓ ફિલ્મો જોવાના પૈસા ક્યાંથી બચાવશે, આના કારણે કોઈ ફિલ્મો નથી ચાલી રહી. અનુરાગ કશ્યપના આ નિવેદન પર અનુપમ ખેરે પોતાનો ગુસ્સો વ્યક્ત કર્યો છે.

અનુરાગ કશ્યપ પર કટાક્ષ કરતા અભિનેતાએ કહ્યું, “તે શું વિચારે છે તેનાથી મને કોઈ ફરક પડતો નથી, તે શું માને છે તેનાથી કોઈ ફરક પડતો નથી.” આ દેશ તેને બોલવાની સંપૂર્ણ સ્વતંત્રતા આપે છે અને તે તેનું પાલન કરે છે પરંતુ તે ખોટું છે.અભિનેતાએ ઉમેર્યું, “આજકાલ તમને વિમાનની ટિકિટ નથી મળી શકતી, તમે સારી ફિલ્મોની ટિકિટ ખરીદી શકતા નથી કારણ કે હોલ ભરેલા છે.” મોલ અને ફાઈવ સ્ટાર હોટલ લોકોથી ભરચક છે.

 પાર્કિંગની જગ્યાઓ ભરાઈ ગઈ છે, રસ્તા પર ટ્રાફિક જામ છે. શું આનો અર્થ એ છે કે લોકો પાસે પૈસા નથી? મને લાગે છે કે લોકો અત્યારે સમજદારીપૂર્વક ખર્ચ કરી રહ્યા છે. લોકો સારી સામગ્રી જોવા માંગે છે.તેણે એમ પણ કહ્યું કે મને નથી લાગતું કે હિન્દી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી ડૂબી રહી છે. મને લાગે છે કે અનુરાગજીએ તેમનો દ્રષ્ટિકોણ બદલવો જોઈએ. હવે લોકો સારી સામગ્રી જોવા માંગે છે. કોરોના રોગચાળા દરમિયાન, લોકોને અલગ-અલગ સામગ્રી જોવા મળી અને ઘણા બધા વિકલ્પોને કારણે તેમનો દ્રષ્ટિકોણ બદલાઈ ગયો છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x