મનોરંજનરાષ્ટ્રીય

સુબ્રમણ્યમ સ્વામીએ ખિલાડી કુમાર સહિત 8 લોકોને કાનૂની નોટિસ પાઠવી

અક્ષય કુમારની આગામી ફિલ્મ ‘રામ સેતુ’ સુબ્રમણ્યમ સ્વામીને નિશાન બનાવી રહી છે. સ્વામીએ અક્ષય કુમારને લીગલ નોટિસ પાઠવી છે. સ્વામીએ સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ શેર કરીને આની જાણકારી આપી હતી. તેણે કહ્યું, ‘મુંબઈ સિનેમાને ખોટી રીતે રજૂ કરવાની આદત છે. તેથી, મારા વકીલ સત્ય સભરવાલ દ્વારા, મેં અક્ષય કુમાર અને આઠ લોકોને બૌદ્ધિક સંપદા અધિકારો વિશે માહિતી માટે નોટિસ પાઠવી છે. સ્વામીનો આરોપ છે કે અક્ષયની ફિલ્મ ‘રામ સેતુ’માં ખોટા તથ્યો બતાવવામાં આવ્યા છે. ગયા મહિને સ્વામીએ ફિલ્મના મેકર્સ અને અક્ષય કુમાર વિરુદ્ધ કેસ નોંધવાની વાત કરી હતી. તેણે કહ્યું કે જો અક્ષય કુમાર વિદેશી નાગરિક હશે તો તે તેની ધરપકડ અને દેશમાંથી દેશનિકાલની માંગ કરશે. સુબ્રમણ્યમે એક પોસ્ટમાં કહ્યું, ‘હું અક્ષય કુમાર અને કર્મા મીડિયા વિરુદ્ધ કેસ દાખલ કરવા જઈ રહ્યો છું કારણ કે તેઓએ તેમની આગામી ફિલ્મ ‘રામ સેતુ’માં તથ્યોને ખોટી રીતે રજૂ કર્યા છે. આ ફિલ્મ રામ સેતુની છબીને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. મારા વકીલ સત્ય સભરવાલ આ મામલાને સંભાળી રહ્યા છે.

થોડા સમય પહેલા ‘રામ સેતુ’નું પોસ્ટર રિલીઝ થયું હતું. આ પોસ્ટરને જોયા બાદ સેંકડો મીડિયા યુઝર્સે અભિનેતાને ખૂબ ટ્રોલ કર્યા હતા. આ પોસ્ટરમાં અક્ષય કુમાર એક હાથમાં ટોર્ચ લઈને ગુફામાં ઉભો છે. તેની બાજુમાં ટોર્ચ સાથે જેકલીન છે. યુઝર્સ ટોર્ચ અને ટોર્ચના તર્કને સમજી શક્યા ન હતા અને તેથી ટ્રોલ થયા હતા.અક્ષય કુમાર ‘રામ સેતુ’માં પુરાતત્વવિદ્ની ભૂમિકા ભજવી રહ્યો છે. તે ભારત અને શ્રીલંકા વચ્ચેના રામ સેતુ પુલની પ્રામાણિકતા ચકાસવાનું કામ કરે છે. ફિલ્મનું શૂટિંગ મુંબઈ સિવાય ઉત્તર પ્રદેશ સહિત ઘણી જગ્યાએ કરવામાં આવ્યું છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x