મનોરંજન

ફિલ્મફેર એવોર્ડ્સ 2022: રણવીર સિંહને શ્રેષ્ઠ અભિનેતાનો એવોર્ડ મળ્યો, કૃતિ સેનને આ ફિલ્મ માટે શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીનો એવોર્ડ મળ્યો

ફિલ્મફેર એવોર્ડ્સ 2022 માં બોલિવૂડ સ્ટાર્સની શ્રેણી જોવા મળી હતી. મુંબઈમાં આયોજિત આ મેગા ઈવેન્ટમાં સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા અને કિયારા અડવાણીની ફિલ્મ ‘શેરશાહ’ને સર્વશ્રેષ્ઠ ફિલ્મ જાહેર કરવામાં આવી હતી. સાથે જ વિષ્ણુવર્ધનને બેસ્ટ ડાયરેક્ટરનો એવોર્ડ આપવામાં આવ્યો હતો. વિકી કૌશલની ‘સરદાર ઉધમ સિંહ’, તાપસી પન્નુની ‘રશ્મિ રોકેટ’ અને રામપ્રસાદની ‘તેરહવી’ બેસ્ટ ફિલ્મના એવોર્ડ માટે સ્પર્ધા કરતી જોવા મળી હતી.જ્યાં સુધી શ્રેષ્ઠ અભિનેતા અથવા અભિનેત્રીનો સંબંધ છે, રણવીર સિંહને ફિલ્મફેર એવોર્ડ્સ 2022માં ફિલ્મ 83 માટે શ્રેષ્ઠ અભિનેતાનો એવોર્ડ આપવામાં આવ્યો હતો.

 રણવીર સિંહે આ ફિલ્મમાં તત્કાલિન કેપ્ટન કપિલ દેવની ભૂમિકા ભજવી હતી જે ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ દ્વારા જીતેલા પ્રથમ ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપની સંપૂર્ણ વાર્તા કહે છે.તે જ સમયે, કૃતિ સેનને ફિલ્મ ‘મિમી’ માટે શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીનો એવોર્ડ આપવામાં આવ્યો હતો. આ ફિલ્મમાં કૃતિ સેનને સરોગેટ મધર તરીકે દર્શાવવામાં આવી છે જે વિદેશી દંપતીમાંથી બાળકને જન્મ આપે છે.

  આ અવસર પર રણવીર સિંહે ફિલ્મ ડિરેક્ટર કબીર ખાનનો આભાર માન્યો જે 83ના ડિરેક્ટર છે.ફિલ્મફેર એવોર્ડ્સ 2022માં મળેલા શ્રેષ્ઠ પુરસ્કારો વિશે જાણોશ્રેષ્ઠ અભિનેતા: રણવીર સિંહ – ફિલ્મ 83શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રી: કૃતિ સેનન – ફિલ્મ મિમી શ્રેષ્ઠ દિગ્દર્શક: વિષ્ણુવર્ધન – ફિલ્મ શેરશાહ સહાયક ભૂમિકામાં શ્રેષ્ઠ અભિનેતા: પંકજ ત્રિપાઠી – ફિલ્મ મિમી શ્રેષ્ઠ સહાયક અભિનેત્રી: સાઈ તામ્હંકર – ફિલ્મ મિમીબેસ્ટ ઓરિજિનલ સ્ટોરીઃ ચંદીગઢ કરે આશિકીબેસ્ટ ડેબ્યુ મેલ: એહાન ભટ્ટ 99 ગીતોબેસ્ટ ડેબ્યુ ફીમેલઃ શર્વરી વાઘ – ફિલ્મ બંટી ઔર બબલી 2બેસ્ટ ડેબ્યુ ડિરેક્ટરઃ સીમા પાહવા – રામપ્રસાદ કી તેહરવિકશ્રેષ્ઠ ગીતઃ કૌસર મુનીર-લહેર દો ફિલ્મ ’83’ માટેશ્રેષ્ઠ પ્લેબેક સિંગર (પુરુષ): બી પ્રાક – શેરશાહ તરફથી મન ભારી 2.0શ્રેષ્ઠ પ્લેબેક સિંગર (સ્ત્રી): ફીચર ફિલ્મ શેરશાહ માટે અસીસ કૌર-રતનએવોર્ડ શો દરમિયાન કેટલીક સુંદર અને ખાસ ક્ષણો જોવા મળી હતી. અભિનેતા રણવીર સિંહે પત્ની દીપિકા પાદુકોણને સ્ટેજ પર કિસ કરી હતી અને આ તસવીરો અને વીડિયો વાયરલ થયા હતા. રણવીર સિંહ તેની પત્ની દીપિકા પાદુકોણ સાથે સ્ટેજ પર આવ્યો હતો અને બાદમાં દીપિકા પાદુકોણને કિસ કરી હતી.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x