મનોરંજન

શાહરૂખ ખાનને નિષ્ફળતાનો ડર: ફરહાને ડોન-3ની સ્ક્રિપ્ટ નકારી કાઢી

શાહરૂખ ખાનના ચાહકો લાંબા સમયથી ડોન 3ની સત્તાવાર જાહેરાતની રાહ જોઈ રહ્યા છે. પરંતુ, ફિલ્મનું ભવિષ્ય અંધકારમય બની ગયું કારણ કે શાહરૂખ ખાને ફિલ્મ માટે ફરહાન અખ્તર દ્વારા લખેલી સ્ક્રિપ્ટને નકારી કાઢી.બોલિવૂડમાં નિષ્ફળતાઓના દોરને કારણે તમામ સ્ટાર્સે પોતાનો આત્મવિશ્વાસ ગુમાવી દીધો છે. તેઓ નથી જાણતા કે બોક્સ ઓફિસ પર કઈ વાર્તા અને શું કામ કરશે. થોડા સમય પહેલા એવું બહાર આવ્યું હતું કે અજય દેવગણે છેલ્લી ઘડીએ તેની ફિલ્મ થેંક ગોડની સ્ક્રિપ્ટ બદલી નાખી હતી અને તેમાં કોમેડી સીન્સ ઉમેર્યા હતા. હવે નવા સમાચાર મુજબ શાહરુખે ફરહાને લખેલી સ્ક્રિપ્ટને ફગાવી દીધી છે. તેને સ્ક્રિપ્ટ ગમી પણ તે ટિકિટ બાર પર કામ કરશે એવું માન્યું ન હતું.

શાહરૂખના ઇનકાર બાદ હવે ફરહાન સ્ક્રિપ્ટમાં મોટા ફેરફાર કરી શકે છે. જો કે આ કારણે ફિલ્મનું નિર્માણ વિલંબમાં પડી શકે છે.શાહરૂખે મૂળ અમિતાભ બચ્ચનની ડોનની રીમેકમાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી. તે પછી, ડોન 3 ના આગમનની અફવાઓ લાંબા સમયથી ઉડી રહી છે. થોડા સમય પહેલા, ફરહાન અખ્તરે પોતે તસવીરો શેર કરતી વખતે સંકેત આપ્યો હતો કે તેણે ડોન 3ની સ્ક્રિપ્ટ લખવાનું પૂર્ણ કરી લીધું છે. અમિતાભ બચ્ચને શાહરૂખને ડોનનું પોસ્ટર ગિફ્ટ કરતા પોતાની તસવીર પણ શેર કરી હતી. આ પછી સમાચાર ફેલાયા કે ડોન 3નો પ્રોજેક્ટ આગળ વધી રહ્યો છે.શાહરૂખ ખાન તેની ફિલ્મ ઝીરોની જંગી નિષ્ફળતા બાદ ફિલ્મોની પસંદગીને લઈને સાવધ બની ગયો છે. આ કારણે તેની સાથે લીડ રોલમાં કોઈ ફિલ્મ નથી. હવે આવતા વર્ષે તેની પાસે પઠાણ, જવાન અને ડંકી નામની ત્રણ ફિલ્મો છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x