મનોરંજન

રાજીવ ગાંધીની હત્યા પર વેબ સિરીઝ બનાવવામાં આવશે

નિર્દેશક નાગેશ કુકુનૂર પુસ્તક પર આધારિત વેબ સિરીઝનું નિર્દેશન કરશે મુંબઈઃ પૂર્વ વડાપ્રધાન રાજીવ ગાંધીની હત્યા કેસમાં ખાસ કરીને તપાસના એંગલ પર વેબ સિરીઝ બનાવવામાં આવી રહી છે.આ વેબ સિરીઝ અનિરુદ્ધ મિત્રાના પુસ્તક નાઈન્ટી ડેઝઃ ધ ટુ સ્ટોરીઝ ઓફ ધ હંટ ફોર રાજીવ ગાંધીના હત્યારા પર આધારિત હશે. સૈરાટ અને ઝુંડ જેવી ફિલ્મોના દિગ્દર્શક નાગેશ આ શ્રેણીનું નિર્દેશન કરશે.આ શ્રેણીમાં હત્યા પાછળના સંજોગો અને રાજકારણને આવરી લેવામાં આવશે નહીં, પરંતુ તપાસ ટીમો કેવી રીતે હત્યારાઓ સુધી પહોંચે છે અને સમગ્ર કાવતરાનો પર્દાફાશ કરે છે.
રાજીવ ગાંધીની હત્યા અંગેની મોટાભાગની વિગતો લોકો માટે જાણીતી છે, પરંતુ તપાસની કેટલીક ઝીણી વિગતો વેબ સિરીઝમાં બહાર આવશે.નોંધનીય છે કે આ પહેલા જ્હોન અબ્રાહમની મદ્રાસ કેફે સહિત કેટલીક ફિલ્મો આ વિષય પર બની ચૂકી છે. ધ ફેમિલી મેન શ્રેણીના બીજા ભાગમાં તમિલ ટાઈગર્સની કામગીરીને લગતી કેટલીક બાબતોને પણ આવરી લેવામાં આવી છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x