મનોરંજન

ગોવિંદાની હિટ ફિલ્મ ‘દુલ્હે રાજા’ની રિમેક બનાવશે શાહરૂખ

શાહરૂખની કંપનીએ ખરીદ્યા રાઇટ્સ, આજના સમય અનુસાર નવી સ્ક્રિપ્ટ લખવામાં આવશે મુંબઈ: શાહરૂખ ખાને ગોવિંદા અને રવિના ટંડનની 1990ની હિટ ફિલ્મ દુલ્હા રાજાના રિમેકના અધિકારો ખરીદ્યા છે. શાહરૂખ આ ફિલ્મની રિમેક બનાવી શકે છે. આ ફિલ્મ 22 વર્ષ પહેલા આવી હતી. હવે તેને નવા યુગની વાર્તામાં રૂપાંતરિત કરવામાં આવશે.

 આ માટે ફરહાદ શામજીને રિસ્ક્રીપ્ટિંગનું કામ સોંપવામાં આવ્યું હોવાનું કહેવાય છે. એવી અટકળો ચાલી રહી છે કે શાહરૂખ તેના વર્તમાન પ્રોજેક્ટ્સ પૂરા થયા પછી તરત જ રિમેક કરશે. એવી અટકળો પણ ચાલી રહી છે કે શાહરૂખ પોતે આ ફિલ્મ બનાવશે અથવા આર્યનને લોન્ચ કરવા માટે આ હિટ ફિલ્મનો ઉપયોગ કરશે.દુલ્હે રાજા ગોવિંદાની છેલ્લી સોલો હિટ ફિલ્મ હતી. આ ફિલ્મ આંખ સે ગોલી મારે હિટ રહી હતી. આ ફિલ્મ પછી ગોવિંદાએ 45 ફિલ્મો કરી પરંતુ આ બધી મલ્ટીસ્ટારર ફિલ્મો હતી.શાહરૂખ હાલમાં ચેન્નાઈમાં એટલી સાથે તેની આગામી ફિલ્મ જવાનનું શૂટિંગ કરી રહ્યો છે. તેનું શૂટિંગ શેડ્યૂલ આ મહિનાના અંત સુધીનું છે. આ પછી તે સલમાન ખાન સાથે ટાઈગર 3 ના શૂટિંગમાં જોડાવા જઈ રહ્યો છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x