મનોરંજન

ઉર્વશી રૌતેલાએ આ પાકિસ્તાની ક્રિકેટર સાથે શેર કરી રોમેન્ટિક રીલ, ટ્રોલર્સ પર નિશાન સાધ્યું

બોલિવૂડ અભિનેત્રી ઉર્વશી રૌતેલા આ દિવસોમાં દુબઈમાં ચાલી રહેલા એશિયા કપની ઘણી ક્રિકેટ મેચોમાં જોવા મળે છે. ઉર્વશી રૌતેલા ક્યારથી ચર્ચામાં છે? અત્યાર સુધી તેનું નામ ભારતીય ક્રિકેટર ઋષભ પંત સાથે જોડાયેલું હતું. જો કે, તે એક વાર ફરી એક તાજેતરના વીડિયોને લઈને ચર્ચામાં આવ્યો છે અને આ વખતે તેનું કારણ છે પાકિસ્તાની ક્રિકેટર નસીમ શાહ. ઉર્વશી રૌતેલાએ તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર એક રોમેન્ટિક એડિટેડ વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં પાકિસ્તાની ક્રિકેટર નસીમ શાહ પણ જોવા મળી રહ્યા છે અને તેના કારણે ઉર્વશી રોતેલા ટ્રોલ થઈ રહી છે.વાસ્તવમાં, ઉર્વશીએ તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર શેર કરેલો વીડિયો એક સોશિયલ મીડિયા યુઝરે બનાવ્યો છે.

આ વિડિયો એડિટ કરવામાં આવ્યો હતો. આ વીડિયોમાં પહેલા પાકિસ્તાની ક્રિકેટર નસીમ શાહ જોવા મળે છે અને ત્યારબાદ ઉર્વશી રોતેલા સ્માઈલ મેચ જોઈ રહી હોય તેવા દ્રશ્યો છે. વીડિયોને એ રીતે એડિટ કરવામાં આવ્યો છે કે ઉર્વશી અને નસીમ એકબીજા પર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યાં છે. વીડિયોની સાથે બેકગ્રાઉન્ડમાં આતિફ અસલમનું ગીત ‘કોઈ તુઝે ના મુઝસે ચુરા લે’ વાગી રહ્યું હતું.ઉર્વશીએ સોશિયલ મીડિયા પર આ રીલ શેર કર્યા બાદ કેયને સોશિયલ મીડિયા પર ખરાબ રીતે ટ્રોલ કરવામાં આવી રહી છે. ઉર્વશી રૌતેલાની તસવીરો અને વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x