મનોરંજન

બ્રહ્માસ્ત્રને કારણે PVR અને INOX રોકાણકારોને 800 કરોડનું નુકસાન થયું છે

મુંબઈઃ રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટની ફિલ્મ બ્રહ્માસ્ત્ર રિલીઝ થઈ ગઈ છે. બોક્સ ઓફિસ પર આ ફિલ્મનું કલેક્શન 75 કરોડથી વધુ હતું. પરંતુ 450 કરોડના બજેટમાં બનેલી આ ફિલ્મનું કલેક્શન ઘણું ઓછું છે. આ સિવાય ફિલ્મની રિલીઝ પહેલા ફિલ્મનો બહિષ્કાર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો. જેની અસર ફિલ્મના એડવાન્સ બુકિંગ પર પડી હતી.બ્રહ્માસ્ત્ર ફિલ્મને મિશ્ર પ્રતિસાદ મળી રહ્યો છે. ઘણા દર્શકોને ફિલ્મના VFX પસંદ નથી આવી રહ્યા, જ્યારે ઘણા દર્શકોને રણબીર આલિયાની જોડી સિલ્વર સ્ક્રીન પર રોમેન્ટિક લાગી રહી નથી. બ્રહ્માસ્ત્ર ભાગ ટુ: દેવની પણ ફિલ્મના અંતિમ ક્રેડિટ દરમિયાન જાહેરાત કરવામાં આવે છે.

આ પાર્ટ ટુમાં રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણના નામની ચર્ચા થઈ રહી છે, જ્યારે રિતિક રોશનની પણ ચર્ચા થઈ રહી છે.મલ્ટિપ્લેક્સ થિયેટર પીવીઆર સિમેન્સ અને નિયોનોક્સ લેઝરના શેરમાં ઘટાડો થયો હતો. શેરના ભાવમાં 2 થી 4 ટકાનો ઘટાડો જોવા મળ્યો હતો. જેના કારણે રોકાણકારોને રૂ.800 કરોડનું નુકસાન થયું હતું.ભારતની સૌથી મોટી થિયેટર ચેઇન્સ PVR અને INOX એ શુક્રવારે માર્કેટ કેપિટલાઇઝેશનમાં કુલ રૂ. 800 કરોડથી વધુનું નુકસાન નોંધાવ્યું હતું, એમ બિઝનેસ ઇનસાઇડરના અહેવાલમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે.રિપોર્ટ અનુસાર, નેશનલ સ્ટોક એક્સચેન્જ પર પીવીઆર અને આઈનોક્સ લેઝર બંનેના શેરના ભાવમાં 5 ટકાનો ઘટાડો જોવા મળ્યો હતો. આ પતનને બ્રહ્માસ્ત્રના પ્રકાશન સાથે જોડવામાં આવી રહ્યું છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x