મનોરંજન

હરનાઝ સંધુએ ન્યૂયોર્કની શેરીઓમાં મચાવ્યો કહેર, Miss Universe ની અદાઓ પર ચાહકો ફિદા

નવી દિલ્હી: મિસ યુનિવર્સ ઓર્ગેનાઈઝેશને સોમવારે તેના ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી મિસ યુનિવર્સ હરનાઝ સંધુનો વીડિયો જાહેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં હરનાઝ સંધુ અમેરિકાના રસ્તાઓ પર કેઝ્યુઅલ સ્ટાઈલમાં ફરતા જોઈ શકાય છે. હરનાઝ સંધુનાના વીડિયો પર મિસ યુનિવર્સ ઓર્ગેનાઈઝેશને કેપ્શનમાં લખ્યું કે ન્યૂયોર્ક ફેશન વીક આવી ગયું છે. હરનાઝનો આ વીડિયો તેના ફેન્સને ઘણો પસંદ આવી રહ્યો છે. હરનાઝ ફરી એકવાર તેના જૂના ફોર્મમાં પરત ફર્યો છે. જે થોડા દિવસો પહેલા વધેલા વજનને લઈને ટ્રોલ થઈ હતી.હરનાઝના વીડિયોની વાત કરીએ તો, 22 વર્ષની બ્યુટી ક્વીન બેઝિક જમ્પસૂટ અને બ્લેક બ્લેઝર સેટમાં જોવા મળી હતી.

 હરનાઝ ફેશન વીક માટે તૈયાર દેખાઈ રહી હતી. તેઓએ વિવિધ સિલુએટ્સમાં કોસર્ટીનો સમાવેશ કર્યો છે. તેના આ આઉટફિટને ઘણા લોકો પસંદ કરી રહ્યા છે. હરનાઝ દ્વારા બેઝ કલરમાં એક સ્ટ્રેપી જમ્પસૂટ બ્લેક લેસ એમ્બ્રોઇડરીમાં ફોલિંગ કાઉલ નેકલાઇન સાથે સુશોભિત જોઈ શકાય છે. તેણીએ તેના દેખાવને પૂર્ણ કરવા માટે બ્લેક ફોક્સ લેધર જેકેટ, નોચ લેપલ કોલર, ફુલ લેન્થ સ્લીવ્ઝ અને પેચ પોકેટ્સ સાથે એક્સેસરીઝ કર્યું હતું.હરનાઝે તેના સ્ટ્રીટ રેડી આઉટફિટને મેચિંગ હૂપ ઇયરિંગ્સ અને બ્લેક પોઇન્ટેડ સ્ટિલેટો સાથે સ્ટાઇલ કરી હતી. અંતે, તેણીએ હાફ અપ હેર, ન્યુડ લિપ શેડ, સ્મોકી આઈ શેડો, લેશ પર હેવી મસ્કરા, શાર્પ કોન્ટૂરિંગ અને ગાલ પર ગ્લેમ પિક્સનો ઉપયોગ કર્યો. હરનાઝે તેના લેટેસ્ટ વીડિયોમાં બ્લુ શોર્ટ બોડીકોન ડ્રેસ પહેર્યો છે.

 આ ડ્રેસમાં તેણે ન્યૂયોર્ક ફેશન વીકમાં નઈમ ખાનના શોમાં ભાગ લીધો હતો. હરનાઝ નઈમ ખાન માટે શોસ્ટોપર બની હતી અને તેણીએ રેમ્પ વોક પર તેના પરફોર્મન્સથી દંગ કરી દીધું હતું. હરનાઝ સંધુ મિસ યુનિવર્સ બન્યા બાદ સતત ચર્ચામાં છે. હરનાઝ તેના વજનને લઈને ઘણી વખત ટ્રોલ પણ થઈ હતી. તો હવે એક ફિલ્મના કારણે તે કાયદાના દાયરામાં આવી ગઈ છે. જો કે, હરનાઝે આ બધી બાબતોને બાજુ પર રાખીને આગળ વધવાનું નક્કી કર્યું.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x