મનોરંજન

જેકલીને 8 કલાક સુધી પૂછપરછ: સુકેશ સાથેના તેના સંબંધો સહિત 100થી વધુ પ્રશ્નો પૂછવામાં આવ્યા હતા

નવી દિલ્હી: બોલિવૂડ અભિનેત્રી જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ આજે સવારે દિલ્હી પોલીસની આર્થિક અપરાધ શાખા સમક્ષ હાજર થઈ અને દિવસભર પ્રશ્નોથી ઘેરાઈ ગઈ. મોટાભાગના પ્રશ્નો તેમના અને સુકેશ ચંદ્રશેખર વચ્ચેના સંબંધોને લગતા હતા. તેમના જવાબોની સમીક્ષા કર્યા પછી, હવે તે નક્કી કરવામાં આવશે કે તેમને પૂછપરછ માટે પાછા બોલાવવા જોઈએ કે નહીં. EDએ જેકલીનને 200 કરોડથી વધુની ખંડણીના કેસમાં સહ-આરોપી બનાવી છે.આ પૂછપરછમાં, સુકેશની સહાયક પિંકી ઈરાનીએ પોલીસને સ્પષ્ટપણે જણાવ્યું હતું કે જેકલીન સંપૂર્ણ રીતે જાણતી હતી કે સુકેશ છેડતી કરતો હતો, છતાં તેણીએ તેની પાસેથી ભેટો સ્વીકારી હતી. જોકે, જેક્લિને આ આરોપોને નકારી કાઢ્યા છે.

જેકલીન પ્રથમ ડી.ટી. 29 ઓગસ્ટ અને 12 સપ્ટેમ્બરના રોજ બે વખત સમન્સ જારી કરવામાં આવ્યા હતા. પરંતુ પછી વ્યસ્ત હોવાના બહાને 15 દિવસનો સમય માંગ્યો હતો. જો કે, જેકલીન ભાગી ગઈ હતી અને સવારે 11.30 વાગ્યે દિલ્હીમાં આર્થિક ગુના નિવારણ વિંગ સમક્ષ હાજર થઈ હતી જ્યારે દિલ્હી પોલીસે તેને બે દિવસ પછી આજની તારીખે ફરીથી સમન્સ પાઠવ્યું હતું. રાત્રે આઠ વાગ્યાની આસપાસ તે પોલીસ ઓફિસમાંથી નીકળી ગયો હતો.

સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, જેકલીન માટે અગાઉથી 100 થી વધુ પ્રશ્નો તૈયાર કરવામાં આવ્યા હતા. આમાં તેણી સુકેશને કેટલી વાર રૂબરૂ મળી, કેટલી વાર તેણીએ ફોન અથવા ઇન્ટરનેટ પર તેની સાથે વાતચીત કરી, આ સંપર્કોની સુવિધા કોણે કરી, કઈ બાબતો પર ચર્ચા થઈ વગેરેનો સમાવેશ થાય છે.

જેક્લિને અગાઉ દાવો કર્યો હતો કે સુકેશની સાથી પિંકી ઈરાનીએ તેનો પરિચય સુકેશ સાથે કરાવ્યો હતો.આ સંદર્ભમાં પોલીસે પહેલા પિંકીની અલગથી પૂછપરછ કરી હતી અને બાદમાં જેક્લિન સામે. આ વખતે પિંકીએ કહ્યું કે જેકલીનને એ વાતની પૂરેપૂરી જાણ હતી કે સુકેશ છેડતી કરી રહ્યો હતો અને છતાં તેણે સંબંધોને આગળ વધાર્યા અને કરોડોની ગિફ્ટ્સ સ્વીકારી. જેક્લિને આરોપોને નકારી કાઢ્યા હતા, આ દરમિયાન બંને અવારનવાર ઝઘડતા હતા અને એકબીજા પર ખોટા આરોપો લગાવતા હતા. એકવાર તો બંને વચ્ચેની લડાઈ એટલી હદે વધી ગઈ કે પોલીસે દરમિયાનગીરી કરીને બંનેને છોડાવવા પડ્યા.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x