મનોરંજન

700 કરોડના આશ્ચર્યજનક બજેટ સાથે 5-Dમાં મહાભારત બનાવવાની યોજના

અજય દેવગન, અક્ષય કુમાર સહિતના કલાકારોની સ્મૃતિભેટ કરવામાં આવશેબ્રહ્માસ્ત્ર સહિત પૌરાણિક વિષયો સાથેની ફિલ્મોની સફળતાએ પોરસને નિર્માતા બનાવ્યોમુંબઈઃ એક્શન, રોમાન્સ અને કોમેડી જોનરની ફિલ્મો બાદ હવે બોલિવૂડ પૌરાણિક કથાઓ પર આધારિત ફિલ્મો બનાવવામાં વધુ રસ લઈ રહ્યું છે. ફિરોઝ નડિયાદવાલાએ 700 કરોડના બજેટ સાથે મહાભારત ફિલ્મ બનાવવાનું નક્કી કર્યું છે. આ ફિલ્મ 5-Dમાં હશે અને તેમાં ટોચના બોલિવૂડ સ્ટાર્સ જોવા મળશે.ફિરોઝ નડિયાદવાલાના પિતા દાયકાઓ પહેલા મહાભારત નામ પર ફિલ્મ બનાવી હતી.હવે ફિરોઝ નડિયાદવાલા મહાભારતને આધુનિક ટેકનોલોજી અને વાર્તા કહેવાની નવી રીત સાથે રજૂ કરવા માંગે છે.

 આ માટે ચાર-પાંચ વર્ષથી સ્ક્રિપ્ટ પર કામ ચાલી રહ્યું છે. પ્રી-પ્રોડક્શન પછી ફિલ્મ ફ્લોર પર જશે. રિલીઝ માટે 2025નું સંભવિત લક્ષ્ય નક્કી કરવામાં આવ્યું છે.અક્ષય કુમાર, અજય દેવગણ, રણવીર સિંહ, પરેશ રાવલ અને નાના પાટેકર જેવા હિન્દી સિનેમાના ટોચના કલાકારો ઉપરાંત, દક્ષિણના કેટલાક સ્ટાર્સ અને હિરોઈનોનો પણ આ ફિલ્મ માટે સંપર્ક કરવામાં આવ્યો છે.નડિયાદવાલા મહાભારત માટે વધુ પડતા VFX અથવા કોમ્પ્યુટર ગ્રાફિક્સનો ઉપયોગ કરવા માંગતા ન હતા. તેમના મતે, મૂળ કથાનક એટલો રસપ્રદ અને જટિલ છે કે તેને વધુ સારી સ્ક્રિપ્ટ અને ઉત્તમ અભિનય સાથે ભવ્ય રીતે રજૂ કરી શકાયો હોત.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x