મનોરંજન

રશ્મિકા મંદન્નાએ પોતાની ફીમાં એક કરોડ રૂપિયાનો વધારો કર્યો

રાષ્ટ્રીય ગણાતી રશ્મિકાએ પુષ્પા 2 માટે 4 કરોડ લીધા હતા પરંતુ હવે નવી ફિલ્મો માટે 5 કરોડની માંગણી કરે છે.મુંબઈઃ પુષ્પાની રિલીઝ બાદ નેશનલ ક્રશનું બિરુદ મેળવનાર રશ્મિકા મંદન્નાની હજુ સુધી એક પણ બોલિવૂડ ફિલ્મ રિલીઝ થઈ નથી, પરંતુ આ પહેલા પણ તેણે પોતાની ફીમાં એક કરોડનો વધારો કર્યો છે. બોલિવૂડ સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, રશ્મિકાની માંગ સતત વધી રહી છે. ઘણા નિર્માતાઓ તેને સાઈન કરવા ઉત્સુક છે.

પુષ્પા ટુમાં તેના પાત્રની હત્યા થયાની અફવાઓએ ચાહકોને દક્ષિણ તરફ ખેંચી લીધા પછી નિર્માતાઓ તેની લોકપ્રિયતાથી વધુ પ્રભાવિત થયા છે. હવે રશ્મિકા કોઈપણ અખિલ ભારતીય પ્રોજેક્ટ માટે હીરોઈન તરીકે પ્રથમ પસંદગી બની ગઈ છે. પુષ્પા પછી સીતારમણની ફિલ્મે પણ તેની લોકપ્રિયતામાં નોંધપાત્ર વધારો કર્યો. તેણે પુષ્પા 2 માટે ચાર કરોડ રૂપિયા લીધા હતા પરંતુ હવે તે બોલીવુડની નવી ફિલ્મો માટે પાંચ કરોડ માંગી રહી છે. રશ્મિકાની આગામી બોલિવૂડ ફિલ્મો અલવિદા, મિશન મજનૂ અને એનિમલ છે. પરંતુ તે પહેલા પણ હવે તે કોઈપણ નવા પ્રોજેક્ટ માટે નવી ફી માંગવા લાગી છે. જો કે, જે ઉત્પાદકોને આવી ફી ચૂકવવામાં કોઈ વાંધો નથી તેમના માટે ઓફરો આવી રહી છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x