મનોરંજન

હૃતિક-સૈફની વિક્રમ વેધના નિર્માતાઓનો માસ્ટર પ્લાન રિલીઝ થયા બાદ તમામ રેકોર્ડ તોડી નાખવાનો છે

વિક્રમ વેધ ફિલ્મ 1-2 નહીં પણ 100 દેશોમાં એક સાથે રિલીઝ થશે.હવે લાગે છે કે બોલીવુડના સારા દિવસો ફરી શરૂ થયા છે. હૃતિક રોશન અને સૈફ અલી ખાનની ફિલ્મ વિક્રમ વેધા 30 સપ્ટેમ્બરે રિલીઝ થઈ રહી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ફિલ્મના મેકર્સે ખૂબ જ સારી માઇન્ડ ગેમ રમી છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે રિતિક રોશન અને સૈફ અલી ખાનની ફિલ્મ વિક્રમ વેધા 1-2 નહીં પરંતુ 100 દેશોમાં એક સાથે રિલીઝ થશે. રિપોર્ટમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે બોયકોટના ટ્રેન્ડ વચ્ચે મેકર્સ કોઈ જોખમ લેવા માંગતા ન હતા અને તેથી ફિલ્મની રિલીઝ માટે ખાસ પ્લાનિંગ કરવામાં આવ્યું છે. 100 થી વધુ દેશોમાં એક સાથે રિલીઝ થવાને કારણે, ફિલ્મની શરૂઆત અત્યાર સુધીની સૌથી મોટી ફિલ્મોમાંની એક બની શકે છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, લોકો ફિલ્મ વિક્રમ વેધાને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. આ ફિલ્મ ઇઝરાયેલ, રશિયા, જાપાન, પનામા અને પેરુ જેવા લેટિન અમેરિકન દેશો ઉપરાંત યુકે, મધ્ય પૂર્વ, ઓસ્ટ્રેલિયા, ઉત્તર અમેરિકા અને ન્યુઝીલેન્ડ સહિત 27 આફ્રિકન દેશો અને 22 યુરોપિયન દેશોમાં રિલીઝ થશે. જો કે, નિર્માતાઓ એક સાથે આટલા દેશોમાં રિલીઝ કરવા માટે કોઈ જોખમ લેવા માંગતા નથી. તમને જણાવી દઈએ કે હૃતિક રોશન અને સૈફ અલી ખાનની આ ફિલ્મ સાઉથની હિન્દી રિમેક છે.હૃતિક રોશન અને સૈફ અલી ખાન સ્ટારર વિક્રમ વેધા એક એક્શન થ્રિલર ફિલ્મ છે. ફિલ્મમાં સૈફ અલી ખાન પોલીસના રોલમાં જોવા મળશે જ્યારે રિતિક રોશન ગેંગસ્ટરના રોલમાં જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે ફિલ્મના ટ્રેલરને સોશિયલ મીડિયા પર સારો પ્રતિસાદ મળ્યો છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x