મનોરંજન

જાહ્નવીએ લગાવ્યો ગ્લેમરનો તડકો, ફેન્સની આંખો થઇ ગઇ ચાર

જાહ્નવી કપૂરનો બોલ્ડ લૂકઃ ડેબ્યૂ સમયે ખૂબ જ શરમાળ અને મીડિયાના કેમેરાથી દૂર રહેનારી જ્હાનવી કપૂર આજે ઘણી બદલાઈ ગઈ છે. તેની બોલ્ડનેસ હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે અને હવે તેનો લેટેસ્ટ લુક લાઈમલાઈટમાં આવ્યો છે. જો આપણે અત્યારે સૌથી સ્ટાઇલિશ, બોલ્ડ અને ગ્લેમરસ અભિનેત્રીની વાત કરીએ તો જાહ્નવી કપૂર આ ત્રણ બાબતો પર જીવે છે. હસીનાનો જુસ્સો ઓછો થવાનો નથી. મોટાભાગે મોડી રાતની પાર્ટીઓથી લઈને ફિલ્મ ઈવેન્ટ્સમાં જાહ્નવી છવાયેલી રહે છે.વે ફરી એકવાર જાહ્નવી કપૂરે ખૂબ જ ટૂંકા ડ્રેસ પહેરીને જે ગ્લેમર લગાવ્યું છે તે જોઈને લોકો પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ કરી શકતા નથી.

લેટેસ્ટ તસવીરોમાં જ્હાન્વી માથાથી પગ સુધી ડૂમો કરતી જોવા મળી રહી છે.જાહ્નવી કપૂર એક ઈવેન્ટમાં ઓરેન્જ કલરના શોર્ટ આઉટફિટમાં જોવા મળી હતી. જેમાં તે ખરેખર અદભૂત લાગી રહી હતી. જાહ્નવીએ આ લુકને પેન્સિલ હીલ્સ અને એસેસરીઝ વગર કેરી કર્યો હતો. પણ બધાની નજર જ્હાન્વીના ક્લીવેજ પર થોભી ગઈ.આ ડ્રેસમાં જ્હાન્વી ખૂબ જ બોલ્ડ અવતારમાં જોવા મળી હતી. સમય જતાં, આ સ્મિત પહેલા કરતાં વધુ આત્મવિશ્વાસ અને બોલ્ડ બની જાય છે.

હવે જ્હાન્વી કોઈપણ ડ્રેસને સુંદર રીતે કેરી કરવાની કળા શીખી ગઈ છે. જ્હાન્વીનું આ વલણ મોટાભાગે મિત્રો સાથે લેટ નાઈટ પાર્ટીઓમાં જોવા મળે છે.ક્યારેક સાડી તો ક્યારેક આધુનિક ડ્રેસ પહેરેલી જાહ્નવી દરેક આઉટફિટમાં અદ્ભુત લાગે છે. હસીનાના આ જિમ લુકને લઈને પણ ઘણી ચર્ચા થઈ રહી છે. એટલું જ નહીં, જાહ્નવીની એક ઝલક મેળવવા માટે પાપારાઝી દરરોજ જીમની બહાર કલાકો સુધી રાહ જુએ છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x