મનોરંજન

અનન્યાનું બે હીરો સાથે અફેર હતું, માતાએ આડકતરી રીતે વાત સ્વીકારી

મુંબઈઃ ફિલ્મ અભિનેત્રી અનન્યા પાંડેના બે હીરો સાથેના અફેરનો ખુલાસો થયો છે. આ હકીકત તેની માતા ભાવના પાંડેએ પોતે આડકતરી રીતે સ્વીકારી છે.એક ટીવી શોમાં વાતચીત દરમિયાન ભાવના પાંડેએ સ્વીકાર્યું હતું કે અનન્યા એક સમયે બે હીરો સાથે સગાઈ કરી હતી, પરંતુ બાદમાં એક સાથે બ્રેકઅપ થઈ ગયું હતું.તે જાણીતું છે કે અનન્યા પાંડે અને ઈશાન ખટ્ટર લાંબા સમયથી ડેટ કરી રહ્યા હતા. જોકે, બાદમાં બંનેએ પોતાના સંબંધોનો અંત આણ્યો હતો.અનન્યા ઈશાનને ડેટ કરી રહી હતી તે જ સમયે એવી અફવા હતી કે અનન્યા અને ફિલ્મ ‘લિગાર’ના તેના કો-સ્ટાર વિજય દેવરાકોંડા પણ ડેટ કરી રહ્યાં છે. જોકે, અનન્યાએ પછીથી ખુલાસો કર્યો કે તે માત્ર ફ્રેન્ડલી ડેટ હતી.

અનન્યા અને ઈશાનના સંબંધોના અંત માટે વિજય દેવરાકોંડા સાથેના અફેરને લઈને અનેક અટકળો લગાવવામાં આવી રહી છે.અનન્યા પાંડેને આશા હતી કે તે વિજય દેવેરાકોંડા સાથે હિટ ફિલ્મ આપીને સાઉથની ટોચની હિરોઈન બનશે. પરંતુ કમનસીબે આ ફિલ્મ અસફળ રહી. હવે અનન્યા પાસે સાઉથની કોઈ ઓફર નથી.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x