ગુજરાત

ગુજરાત કોંગ્રેસનું ટ્વિટર એકાઉન્ટ હેક

અમદાવાદઃ ચૂંટણી પ્રચાર પૂરજોશમાં ચાલી રહ્યો છે, મોટાભાગની પાર્ટીઓએ સોશિયલ મીડિયાને પ્રચારનું મોટું માધ્યમ બનાવ્યું છે. દરમિયાન ગુજરાત કોંગ્રેસનું ટ્વિટર એકાઉન્ટ હેક થઈ ગયું છે. આ અંગે ગુજરાત કોંગ્રેસે ટ્વિટર પર ફરિયાદ કરી છે. કોંગ્રેસનું ટ્વિટર એકાઉન્ટ છેલ્લા 24 કલાકથી હેક થઈ રહ્યું છે. જો કે હજુ સુધી સાયબર સેલમાં કોઈ ફરિયાદ નોંધાઈ નથી. જો કે, કોંગ્રેસ ટેકનિકલ ખામીઓ અથવા કાવતરાં, ચૂંટણી પહેલા ટ્વિટર એકાઉન્ટ હેક કરવાને કારણે મતદારો સાથેનો તેનો ઓનલાઈન સંપર્ક ગુમાવી શકે છે.ટ્વિટર એકાઉન્ટ હેક કરવામાં આવ્યું હતું અને અલગ-અલગ ટ્વિટ કરવામાં આવી હતી, જેમાં એકાઉન્ટ હેક થયું હોવાનું બહાર આવ્યું હતું. આ અંગે કોંગ્રેસના સોશિયલ મીડિયા પ્રમુખ કેયુર શાહે કહ્યું કે આ એકાઉન્ટ 24 કલાક હેક કરવામાં આવ્યું છે. અમને ગઈકાલે સવારે હેક વિશે માહિતી મળી, અમે તકનીકી સંશોધન કરી રહ્યા છીએ. ટ્વિટર ઈન્ડિયાના સંપર્કમાં રહીએ છીએ. તેમના આશ્વાસન મુજબ, અમારા એકાઉન્ટને ફરીથી સક્રિય કરવાના પ્રયાસો ચાલુ છે. એક ભયાનક ટ્વિટ હતું, અમે તેને ડિલીટ કરી દીધું. અમે તેની પાછળના કારણોની તપાસ કરી રહ્યા છીએ. જો રાજકીય કારણોસર હેક કરવામાં આવશે તો અમે ફરિયાદ નોંધાવીશું.તેમણે કહ્યું કે કોંગ્રેસ સોશિયલ મીડિયા પર સારું કામ કરી રહી છે. અમે ચૂંટણીમાં ગુજરાતની જનતાનો અવાજ આપી રહ્યા છીએ. તો લાખો લોકો સોશિયલ મીડિયા પર જોડાયેલા છે. તેથી લોકો સુધી ન પહોંચે તે માટે એકાઉન્ટ હેક કરવામાં આવ્યું હોઈ શકે છે. પરંતુ જ્યાં સુધી સાચા કારણો સાચા ન થાય ત્યાં સુધી કશું કહેવું મુશ્કેલ છે. જો અમને સત્ય ખબર પડશે તો અમે ફરિયાદ નોંધાવીશું. અમે લોકોને જણાવી રહ્યા છીએ કે કોંગ્રેસ આ સમયે ચૂંટણીને લઈને શું કરી રહી છે, શું વચનો અને વચનો આપશે. તે લોકો સુધી ન પહોંચે તે માટે કરવામાં આવ્યું હશે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x