રાષ્ટ્રીય

દિલ્હી: એક ફેક્ટરીમાં આગ લગતા દીવાલનો એક ભાગ તૂટી પડ્યો, રાહત કાર્ય જારી

નવી દિલ્હી
દિલ્હીના પીરાગઢી વિસ્તારમાં આજે સવારે 4.30 વાગ્યે એક ફેક્ટરીમાં આગ ભભૂકી ઉઠી હતી. બાતમી મળતાની સાથે જ ફાયર બ્રિગેડની સાત ગાડીઓ સ્થળ ઉપર મોકલી દેવાઈ હતી, પરંતુ ભયાનક આગને કારણે અત્યાર સુધીમાં કુલ 35 ફાયર એન્જિનો પહોંચી ગયા છે. મળતી માહિતી મુજબ રાહત અને બચાવ કામગીરી દરમિયાન ફેક્ટરીમાં ધડાકો થયો હતો, જેના કારણે બિલ્ડિંગનો એક ભાગ તૂટી પડ્યો હતો અને ત્રણ ફાયર ફાઇટરો સહિત ઘણા લોકો તેમાં ફસાયા હતા.
હાલમાં એનડીઆરએફની ટીમ અને જવાનો રાહત અને બચાવ કામગીરી કરી રહ્યા છે. મહેરબાની કરીને કહો કે આ ફેક્ટરી ઓકાયા બેટરીની છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે કાટમાળમાં ફસાયેલા ત્રણ ફાયરમેનને બહાર કાઢવામાં આવ્યા છે.
મુખ્યમંત્રી કેજરીવાલે દુઃખ વ્યક્ત કર્યું
હતી અને આ ઘટના વિશે સાંભળીને ખૂબ જ દુ:ખ થયું છે. હું આખી ઘટના નજીકથી જોઈ રહ્યો છું. ફાયરમેન તેમનાથી બનતા પ્રયાસો કરી રહ્યા છે. હું ફસાયેલા લોકો માટે પ્રાર્થના કરું છું.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x