રાષ્ટ્રીય

દિલ્હી વિધાનસભાની ચૂંટણી: શાહ અને નડ્ડાની રેલીઓ આજે, કેજરીવાલ કરશે રોડ શો

નવી દિલ્હી
દિલ્હીના મુખ્યમંત્રી અરવિંદ કેજરીવાલ આજે ચાર સ્થળોએ રોડ શો કરવા જઇ રહ્યા છે. કેજરીવાલ રાજીંદર નગર, હરિ નગર, શકુર બસ્તી અને મોતી નગરમાં રોડ શો કરવા જઈ રહ્યા છે. દરમિયાન કેન્દ્રીય ગૃહમંત્રી અમિત શાહ પણ દિલ્હીમાં ત્રણ ર raલીઓ કરવા જઈ રહ્યા છે. જાણવા મળ્યું છે કે કેન્દ્રીય ગૃહમંત્રી અમિત શાહ રાજપુરા કોર્નર પાલમ ખાતે રોડ શો કરશે. ભાજપના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ જે.પી.નડ્ડા પણ આજે રાજધાનીમાં ત્રણ રેલીઓ યોજવાના છે.
નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, ભાજપે દિલ્હીના ચૂંટણી મેદાનમાં પોતાની નાઈટ્સ દૂર કરી દીધી છે. જેમાં સંરક્ષણ પ્રધાન રાજનાથ સિંહ અને ભાજપના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ જેપી નડ્ડા શામેલ છે, જેઓ સતત દિલ્હીમાં રેલીઓ યોજી રહ્યા છે, જેમાં આરોગ્ય પ્રધાન ડો.હર્ષ વર્ધન અને ગુજરાત અને હિમાચલ પ્રદેશના મુખ્યમંત્રીઓનો સમાવેશ થાય છે.
આ સિવાય મધ્ય પ્રદેશ અને મહારાષ્ટ્રના ભૂતપૂર્વ મુખ્ય પ્રધાનો સહિત અન્ય ઘણા મોટા નેતાઓ પણ રાજધાનીમાં જોવા મળ્યા હતા. ખાસ વાત એ છે કે બધા નેતાઓ પ્રભાવ સંબંધિત પોતપોતાના ક્ષેત્રમાં પહોંચી ગયા. મંગળવારે, ભાજપે તમામ નાના-મોટા સહિત 750 જેટલી રેલીઓ કરી હતી. બીજી તરફ, આમઆદમી પાર્ટીએ સ્ટાર પ્રચારકો અરવિંદ કેજરીવાલ અને મનીષ સિસોદિયા સિવાય આ અભિયાનની આદેશ આપ્યો છે. જ્યાં સુધી કોંગ્રેસની વાત છે, તેમ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે 1 ફેબ્રુઆરીથી સ્ટાર પ્રચારકો ઉમેદવારોના સમર્થનમાં ઉતરશે. ચૂંટણીના અંતિમ દિવસોમાં આ રાજકીય ઉનાળામાં કોંગ્રેસના મંત્રીઓ, ધારાસભ્યો ઉતરશે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x