ગુજરાતમનોરંજન

૨૦૨૦ નું નવું પ્રેમ નું ઐંથમ : આંખો ની અંદર; આ વેલિંટાઇન તમને પ્રેમરોગી બનાવી દેશે

સફળતા 0 કિ.મી.ની ટીમે તેમનું ગીત, આંખો ની અંદર રજૂ કર્યું; નવું પ્રેમ ગીત. મૂવી 14 ફેબ્રુઆરી 2020 ના રોજ રીલિઝ થાય છે. વેલેન્ટાઇન યુગલો આંખો ની અંદરની રોમેન્ટિક ધૂન સાથે પ્રેમના અલૌકિક પળોમાં ભીંજાઇ જશે. જેમકે એવું બહાર આવ્યું છે કે સફળતા 0 કિ.મી. ન્રુત્ય આધારિત ફિલ્મ છે, આ ફિલ્મ પાસે આ એકમાત્ર રોમેન્ટિક ટ્રેક છે પ્રેમરસ માં ઘૂમવા માટે. આ ગીત લવન ગોને એ ગાયું છે, વૈભવ દેસાઇએ લખ્યું છે અને મ્યુઝિક ડિરેક્ટર વીરલ અને લવન છે.

ગીતનું લોંચ બરોડાની કરવામાં આવ્યું હતું. બરોડામાં ધર્મેશ યેલાન્ડે નું ઘર છે. ઘરે પાછા ફરવા અને તેમના પોતાના ઉદ્યોગ માટે કામ કરવાથી એક અનુપમ લાગણી હોય છે. તેમણે પોતાના કેરિયર ની શરૂઆત અહીંથી કરી હતી, નર્તક બનવાનું સ્વપ્ન જોયું હતું. ધર્મેશ એ આ પ્રસંગે કીધું, ગીત અને ટ્રેલર લોંચ માં ખૂબ જ આનંદ થયો, લોકો નો આ પ્રેમ જોઈને મારું મન પ્રફુલ્લિત થઈ ગયું. 14 ફેબ્રુઆરીએ આવે છે, ખૂબ જ પ્રેમ થી પ્રસ્તુત કરીએ છીએ તમને સફળતા OK. બધા જ ઉમર ના લોકો ની માટે છે આ ફિલ્મ.

અક્ષય એ પોતાનો હર્ષ માણતા કયું, પારુલ યૂનિવર્સિટી માં લોકો નો પ્રેમ જોઈને ખૂબજ આનંદ થયો, આ ફિલ્મ બધાની માટે છે, નાના થી લઈ ને મોટા સુધી, એક સુંદર અને અગત્ય નો સંદેશ આપે છે, 14 ફેબ્રુઆરીએ રિલીઝ થાય છે, થિએટર માં મોટી સંખ્યામાં જજો અને અમારી આ ફિલ્મ ને માંળજો.

અક્ષય યાજ્ઞિક દ્વારા દિગ્દર્શિત અને પિનલ પટેલ નિર્માતા આ ફિલ્મમાં નિકુંજ મોદી, મનીષા ઠક્કર, શિવાની જોશી, શિવાની પટેલ, તરુણ નિહલાની, ધર્મેશ વ્યાસ, કુરુશ દેબુ, ઉદય મોદી, પૌરવી જોશી અને શિવમ તિવારી જેવા અપવાદરૂપ કલાકારો પણ છે. આ ફિલ્મનું નિર્માણ આરઝેડ એન્ટરટેનમેન્ટ પ્રા.લિ.ના બેનર હેઠળ કરવામાં આવ્યું છે. લિ. ફિલ્મનું સંગીત ખૂબ જ પ્રતિભાશાળી જોડી વીરલ મિસ્ત્રી અને લવન ગોન દ્વારા કંપોઝ કરવામાં આવ્યું છે અને તેનું નિર્દેશન કરવામાં આવ્યું છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x