રાષ્ટ્રીય

શાહીન બાગ અને જામિયા મીલીયા ના પ્રદર્શનકારીયોને મતદાન પહેલા હિંસાણી શંકા

નવી દિલ્હી
શાહીન બાગ અને જામિયા મીલીયામાં વિરોધ સ્થળ નજીક ગોળીબારની એક ઘટના બાદ મતદાન પહેલાં વિરોધીઓને હિંસા થવાની આશંકા છે. તેથી લોકોને સોશ્યલ મીડિયા ઉપર અપીલ કરવામાં આવી છે કે 7 ફેબ્રુઆરી સુધીમાં મોટી સંખ્યામાં શાહીન બાગ પહોંચો.
શાહીન બાગથી પોસ્ટર બહાર પાડ્યા બાદ રાત્રે વિરોધ સ્થળે લોકો સુધી પહોંચવાની પ્રક્રિયામાં વધારો થયો છે. પોસ્ટરમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે થોડા દિવસોમાં થયેલી હિંસા છતાં અમે મજબૂત areભા છીએ. અમારું શાંતિપૂર્ણ વિરોધ હિંસક રાજકારણ કરનારાઓના નિશાન પર છે કારણ કે દિલ્હી નજીક આવી રહ્યું છે. તેનાથી આપણી સલામતી સામે ખતરો વધી ગયો છે. આ ભય રાત્રે સૌથી વધારે છે.
તેથી અમે દિલ્હીના બહાદુર લોકોને અપીલ કરીએ છીએ કે તેઓ રાત્રે અમારી સાથે રહે. અંતે, એમ કહેવામાં આવ્યું છે કે 4 થી 7 ફેબ્રુઆરી દરમિયાન સવારે 11 થી 11 વાગ્યા દરમિયાન, મોટી સંખ્યામાં લોકોએ વિરોધને અસ્તવ્યસ્ત તત્વોથી બચાવવા આવવા જોઈએ.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x