રાષ્ટ્રીય

ગેરકાયદેસર સંબંધની શંકાના આધારે પતિએ સ્ક્રુડ્રાઈવર વડે પત્ની પર હુમલો કર્યો

કોલકાતા
પશ્ચિમ બંગાળના કોલકાતા શહેરમાં ગેરકાયદેસર સંબંધની શંકાના આધારે પતિએ સ્ક્રુડ્રાઈવરથી તેની પત્ની પર હુમલો કર્યો. પોલીસનું કહેવું છે કે આર્પિએ પણ પતિની પત્ની પર એસિડ ફેંકી દીધો હતો. કસબામાં તેના બે બાળકો સાથે રહેતી આ મહિલા કોલકાતામાં હોસ્પિટલમાં દાખલ છે.

મહિલાના હાથ અને ગળા પર દાગલાઓ છે જેની સારવાર ચાલી રહી છે. ગુરુવારે પતિએ પત્નીને પહેલા સ્ક્રુડ્રાઈવરથી હુમલો કર્યો હોવાનું પોલીસ કહે છે. આ પછી તેને નીચે પછાડીને એસિડ ફેંકી દેવામાં આવ્યો. ઘટના સમયે તેનો સાડા પાંચ વર્ષનો પુત્ર હાજર હતો.

ઘટના દંપતી પુત્રની શાળા સામે બની હતી. સ્થાનિકોએ તેને પકડી પોલીસના હવાલે કર્યો હતો. પૂછપરછ દરમિયાન આરોપી પતિએ કહ્યું કે તેને શંકા છે કે તેની પત્નીનો કોઈની સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ છે અને તે તેને પાઠ ભણાવવા માંગે છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x