આંતરરાષ્ટ્રીયગાંધીનગરગુજરાતરાષ્ટ્રીય

પીએમ મોદી અમદાવાદ આવવા રવાના, થોડા સમય બાદ ટ્રમ્પ ભારત પહોંચશે

નવી દિલ્હી/અમદાવાદ
અમેરિકાના રાષ્ટ્રપતિ ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પ સવારે 11.30 વાગ્યે તેમની પત્ની મેલાનિયા, પુત્રી ઇવાન્કા અને જમાઈ જેરેડ કુશનર સાથે અમદાવાદ પહોંચશે. પ્રોટોકોલ તોડીને પીએમ મોદી ટ્રમ્પને પ્રાપ્ત કરવા સરદાર વલ્લભભાઇ પટેલ આંતરરાષ્ટ્રીય વિમાનમથક પહોંચશે. ટ્રમ્પ અને મોદી અમદાવાદ એરપોર્ટથી મોટેરા સ્ટેડિયમ સુધી 22 કિલોમીટર લાંબો રોડ શો કરશે. આ સમય દરમિયાન, બંને નેતાઓ સાબરમતી આશ્રમની પણ મુલાકાત લેશે. પીએમ મોદી અને ટ્રમ્પ અમદાવાદના મોટેરા સ્ટેડિયમ ખાતે ‘નમસ્તે ટ્રમ્પ’ કાર્યક્રમને પણ સંબોધન કરશે. અહીં ટ્રમ્પ પ્રવાસથી સંબંધિત તમામ અપડેટ્સ વાંચો
જમ્મુ કાશ્મીરના કલાકારોનું જૂથ અમદાવાદના સાબરમતી આશ્રમ નજીક નૃત્ય કરશે. યુએસ પ્રમુખ ટ્રમ્પ અને વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીના રોડ શો દરમિયાન તેઓ એક પ્રસ્તુતકર્તા છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x