ગુજરાત

દિલ્હી CM અરવિંદ કેજરીવાલ ફરી એકવાર આવશે ગુજરાત

ભારતમાં ગુજરાત રાજ્યમાં વિધાનસભાની ચૂંટણી નજીક હોવાથી, 2022ની વિધાનસભા ચૂંટણી તમામ પક્ષો માટે પ્રતિષ્ઠાનો જંગ બની રહેશે. 2022ની વિધાનસભા ચૂંટણી માટે આમ આદમી પાર્ટી જોરશોરથી તૈયારી કરી રહી છે. અરવિંદ કેજરીવાલ ફરી એકવાર ગુજરાતના 2 દિવસના પ્રવાસે છે. તેઓ 2 અને 3 સપ્ટેમ્બરે રાજ્યમાં ડોર ટુ ડોર પ્રચારમાં ભાગ લેશે. આ અભિયાનમાં રાજ્યના લોકોને ગેરંટી કાર્ડ આપવામાં આવશે.જેમાં ગુજરાતની જનતાને વિકાસની ખાતરી આપવામાં આવશે. ભાજપ સરકાર પર પ્રહાર કરતા AAP નેતા ઈશુદાન ગઢવીએ કહ્યું કે, ગુજરાતને ઈંટોની નહીં પણ સારી શાળાઓની જરૂર છે.

 આ સાથે તેમણે ઉબડખાબડ રસ્તાઓ અને ખરાબ રસ્તાઓની સમસ્યાનો પણ સરકાર પર આરોપ લગાવ્યો હતો.વડાપ્રધાનના ગુજરાત પ્રવાસમાં અચાનક ભાજપના નેતાઓનો વર્ગ શરૂ થયો છે. તેની પાછળનો ગણગણાટ એ છે કે આમ આદમી પાર્ટીની સક્રિયતા ભાજપને નુકસાન પહોંચાડી રહી છે કારણ કે તેના સુપ્રીમો અરવિંદ કેજરીવાલ નરેન્દ્ર મોદીની ભાષામાં બોલી રહ્યા છે અને તેના માટે ભાજપના નેતાઓ પહેલા એરપોર્ટ અને પછી કમલમમાં ક્લાસ લઈ રહ્યા છે. આમ આદમી પાર્ટી મોદીના ભાષણોના જૂના વીડિયો વાયરલ કરી રહી છે. કોંગ્રેસ નમ્ર ભાષામાં વાત કરતી હતી. પરંતુ કેજરીવાલ મોદીની ભાષામાં બોલે છે અને પથ્થરથી ઈંટના જવાબો આપે છે તેથી ભાજપની ચિંતા વધી ગઈ છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x