મનોરંજન

જેકલીન ફર્નાન્ડીઝની વધતી મુસીબતો, દિલ્હી કોર્ટે મની લોન્ડરિંગ કેસમાં સમન્સ જારી કર્યું છે

બોલિવૂડ ફિલ્મ સ્ટાર જેકલીન ફર્નાન્ડીઝની મુશ્કેલીઓ વધી ગઈ છે. સુકેશ ચંદ્રશેખરના મની લોન્ડરિંગ કેસમાં અભિનેત્રીને દિલ્હીની કોર્ટમાં સમન્સ મોકલવામાં આવી છે. EDની ચાર્જશીટ બાદ દિલ્હી કોર્ટે 200 કરોડ રૂપિયાના મની લોન્ડરિંગ કેસમાં સુકેશ ચંદ્રશેખરને સમન્સ જારી કર્યા છે. EDએ તેની તપાસમાં જેકલીન ફર્નાન્ડીઝને પણ આરોપી તરીકે ગણી છે. જે બાદ અભિનેત્રી વિરુદ્ધ ચાર્જશીટ દાખલ કરવામાં આવી હતી.

દિલ્હીની પટિયાલા કોર્ટે EDની આ ચાર્જશીટ પર વિચાર કર્યા બાદ અભિનેત્રીને 26 સપ્ટેમ્બરે હાજર થવાનો આદેશ આપ્યો છે.એટલું જ નહીં, આ દરમિયાન, દિલ્હીની પટિયાલા કોર્ટમાં દિલ્હી પોલીસની નાણાકીય શાખાનું પ્રતિનિધિત્વ કરતા વકીલે કોર્ટને કહ્યું કે દિલ્હી પોલીસ જેકલીન ફર્નાન્ડીઝને 12 સપ્ટેમ્બરે પૂછપરછ માટે બોલાવી શકે છે. મીડિયા અહેવાલો અનુસાર, સૂત્રએ માહિતી આપી છે કે EDએ જેકલીન ફર્નાન્ડીઝને એકઠી કરેલી રકમના લાભાર્થી તરીકે ગણવામાં આવી છે.

સૂત્રના જણાવ્યા અનુસાર, EDનું માનવું છે કે અભિનેત્રીને જાણ હતી કે સુકેશ ચંદ્રશેખર મની લોન્ડરિંગ કરી રહ્યો છે. તે સતત વીડિયો કોલ દ્વારા સુકેશ ચંદ્રશેખરના સંપર્કમાં રહેતી હતી. જ્યારે સુકેશ ચંદ્રશેખરે પણ સ્વીકાર્યું છે કે તેણે અભિનેત્રી જેકલીન ફર્નાન્ડીઝને મોંઘી ભેટ આપી હતી.ED જેકલીન ફર્નાન્ડીઝની સઘન તપાસ કરી રહી છેતમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રી જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ EDની તપાસમાંથી પસાર થઈ છે. જે બાદ અભિનેત્રીની લગભગ 7.27 કરોડ રૂપિયાની સંપત્તિ જપ્ત કરવામાં આવી હતી. જેમાં રૂ.7.12 કરોડની એફડી હતી. 15 લાખની રોકડ રકમ જપ્ત કરવાનો આદેશ પણ જાહેર કર્યો હતો. જે બાદ અભિનેત્રી જેકલીન ફર્નાન્ડીઝને સતત કાયદાકીય સજા મળી રહી છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x