મનોરંજન

દિશા અને ટાઈગરના બંને વચ્ચે આવ્યો રિલેશનશીપનો અંત

ટાઈગર શ્રોફ કરણ જોહરના સ્પાઈસી શો કોફી વિથ કરણમાં જોવા મળશે. કોફી વિથ કરણના સોફા પર ટાઈગર શ્રોફ તેની લવ લાઈફ વિશે ઘણા ખુલાસા કરતો જોવા મળશે. આખરે ટાઈગરે કરણ જોહરના શોમાં પોતાનું રિલેશનશિપ સ્ટેટસ ક્લિયર કરી દીધું છે. બોલિવૂડના દિગ્ગજ અભિનેતા જેકી શ્રોફનો પુત્ર ટાઈગર શ્રોફ બોલિવૂડનો સૌથી લાયક બેચલર છે. દિશા પટ સાથેના બ્રેકઅપ બાદ ટાઇગર તેના સિંગલ સ્ટેટસનો આનંદ માણી રહ્યો છે.

 ટાઈગરે પોતાના માટે નવા જીવનસાથીની શોધ શરૂ કરી દીધી છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે દિશા સાથેના બ્રેકઅપ બાદ ટાઈગરનું દિલ બીજી એક્ટ્રેસ પર શિફ્ટ થઈ ગયું છે. હું તે કઈ અભિનેત્રી છે તે જાણવા માંગતો નથી.ટાઈગર શ્રોફ કરણ જોહરના સ્પાઈસી શો કોફી વિથ કરણમાં જોવા મળશે. કોફી વિથ કરણના પલંગ પર, ટાઇગર શ્રોફ તેની લવ લાઇફ વિશે ઘણા ખુલાસા કરતો જોવા મળશે. આખરે ટાઈગરે કરણ જોહરના શોમાં પોતાનું રિલેશનશિપ સ્ટેટસ ક્લિયર કરી દીધું છે. ટાઈગરે શોમાં જણાવ્યું કે તે હાલમાં સિંગલ છે.

ટાઈગરે શોમાં એ પણ ખુલાસો કર્યો હતો કે તેને બોલિવૂડ અભિનેત્રી શ્રદ્ધા કપૂર પસંદ છે. અને તેની તરફ આકર્ષાય છે.ટાઈગરે શોમાં કહ્યું હતું કે હું હાલમાં સિંગલ છું. મને લાગે છે. હું કોઈને શોધી રહ્યો છું. વાઘ અહીં જ ન અટક્યો. તેણે વધુમાં કહ્યું કે હું હંમેશાથી શ્રદ્ધા કપૂર પ્રત્યે આકર્ષિત રહ્યો છું. મને લાગે છે કે તે એક મહાન અભિનેત્રી છે. કરણ જોહરના શોમાં ટાઈગરે સ્પષ્ટ કર્યું હતું કે તે અને દિશા પટણી અલગ થઈ ગયા છે. ટાઈગર હવે પોતાના જીવનમાં આગળ વધવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે.ટાઈગર શ્રોફના વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો, અભિનેતાએ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં એક ખાસ ઓળખ બનાવી છે. ટાઇગર શ્રોફે વર્ષ 2014માં હીરોપંતીથી બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કર્યું હતું. તે ટૂંક સમયમાં ફિલ્મ ગણપથમાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં તે કૃતિ સેનન સાથે લીડ રોલમાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં અમિતાભ બચ્ચન પણ કેમિયો કરતા જોવા મળશે. ટાઈગરની ફિલ્મ રિલીઝ થયા બાદ દર્શકો તરફથી કેટલો પ્રેમ મેળવશે તે તો સમય જ કહેશે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x