મનોરંજન

કરીના કપૂરે સીમા ગરેવાલના ટોક શોમાં તેના ક્રશ વિશે ખુલાસો કર્યો

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કરીના કપૂર ખાન તેની લવ લાઈફને લઈને ઘણી ચર્ચામાં હતી. તેમનું નામ ઘણા સુંદર લાલચુ સાથે સંકળાયેલું હતું. જોકે, કરીના કપૂર ખાને શાહિદ કપૂર અને પછી સૈફ અલી ખાન સાથેના સંબંધોની જાહેરાત કરી હતી. જો કે, સૈફ અને શાહિદ સિવાય કોઈ બીજું છે જેને કરીના કપૂર ગમતી હતી અને ડેટ કરવા માંગતી હતી. આ વ્યક્તિ બીજું કોઈ નહીં પણ કોંગ્રેસ નેતા રાહુલ ગાંધી છે. હું રાહુલ ગાંધીને ડેટ કરવા માંગતો હતો આ વાતનો ખુલાસો ખુદ કરીના કપૂરે એક ટોક શોમાં કર્યો હતો. તેણે કહ્યું કે તે રાહુલ ગાંધીને ડેટ કરવા માંગે છે. આ પાછળ કરીનાએ એક સ્માર્ટ કારણ પણ આપ્યું હતું. સિમી ગરેવાલના શોમાં ખુલાસો થયો હતો સિમી ગરેવાલ સાથેના રેન્ડેઝવસના એક એપિસોડમાં, કરીના કપૂરે રાહુલ ગાંધી પર ક્રશ હોવાનું સ્વીકાર્યું છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા શોના એક વીડિયોમાં સિમી ગરેવાલ કરીના કપૂરને સવાલ પૂછતી જોવા મળે છે. સિમી ગરેવાલે કરીના કપૂરને પૂછ્યું કે તે કોને ડેટ કરવા માંગે છે. આ સવાલના જવાબમાં કરીના કહે છે, ‘મને ખબર નથી કે મારે આ કહેવું જોઈએ કે નહીં, મને કોઈ ફરક નથી પડતો કે તેનાથી વિવાદ ઊભો થાય… હું રાહુલ ગાંધીને જાણવા માગું છું’.આ કારણ જણાવ્યુ કરીનાએ આગળ કહ્યું, ‘મેં મેગેઝિનમાં તેની તસવીરો જોઈ હતી અને વિચારતી હતી કે તેની સાથે કેવી રીતે વાત કરવી.’ હું ફિલ્મી પરિવારમાંથી આવું છું અને તે એક મોટા રાજકીય પરિવારનો સભ્ય છે. તેથી મને લાગે છે કે અમારી વાતચીત રસપ્રદ રહેશે. આવી સ્થિતિમાં સિમી ગરેવાલના ટોક શોમાં કરીનાએ રાહુલ ગાંધીને ડેટ કરવાની વાત કરી હતી.જો કે, કરીના કપૂરે સૈફ અલી ખાન સાથે લગ્ન કર્યા છે અને તે 2 સુંદર બાળકોની માતા છે. જ્યારે રાહુલ ગાંધી રાજનીતિ પર ધ્યાન આપી રહ્યા છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x