મનોરંજન

તારક મહેતાનું આ અભિનેત્રીનું લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ…

કાતિલ અને મારકણીને બ્લેક કલરના બોલ્ડ આઉટફિટમાં જોઈને ચાહકોના હોશ ઉડી ગયા હતા. આ તસવીરો હવે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે. અભિનેત્રીએ પોતાના સ્ટાઇલિશ લુકથી દરેકનું દિલ જીતી લીધું છે. ચાહકોની નજર તસવીરો પરથી હટતી નથી. તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માનું દરેક પાત્ર દર્શકોના દિલ પર રાજ કરે છે. જેઠાલાલ હોય, દયાબેન હોય, ભીડે હોય, બાપુજી હોય, ટપ્પુ હોય, બબીતાજી હોય કે રીટા રિપોર્ટર હોય… હાલ તારક મહેતામાં રીટા રિપોર્ટરનો રોલ કરનાર પ્રિયા આહુજા સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચામાં છે.

પ્રિયા આહુજાના બોલ્ડ ફોટોશૂટની કેટલીક તસવીરોએ સોશિયલ મીડિયા પર આગ લગાવી દીધી છે. જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.તારક મહેતા…માં રીટા રિપોર્ટરનું પાત્ર ભજવીને ઘર-ઘરમાં નામ બનાવનારી અભિનેત્રી પ્રિયા આહુજા ભલે અન્ય કોઈ ટીવી શોમાં જોવા ન મળે, પરંતુ તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. અભિનેત્રી દરરોજ ફેન્સ માટે બોલ્ડ ફોટો અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે. ફેન્સ પણ તેને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. બોલ્ડનેસ અને સ્ટાઈલની બાબતમાં તે બોલિવૂડની મોટી હિરોઈનોને ટક્કર આપે છે. આ બધાની વચ્ચે પ્રિયા આહુજાની કેટલીક તસવીરો વાયરલ થઈ છે. જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

 પ્રિયાએ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તસવીરો શેર કરી છે. આ જોઈને ચાહકોના દિલના ધબકારા વધી ગયા છે.આ તસવીરોમાં પ્રિયાએ બ્લેક આઉટફિટ પહેર્યું છે. જેમાં તે સુંદર લાગી રહી છે. અભિનેત્રીએ પોતાના સ્ટાઇલિશ લુકથી દરેકનું દિલ જીતી લીધું છે. પ્રિયાની આ તસવીરો ચાહકોની નજર હટાવતી નથી. એક્ટ્રેસના કિલર લુક્સને જોઈને ફેન્સ તેના દિવાના થઈ ગયા છે. આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. એક્ટ્રેસની તસવીરો પર ફેન્સ પણ કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.પ્રિયા આહુજાની સોશિયલ મીડિયા પર જબરદસ્ત ફેન ફોલોઈંગ છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પ્રિયાના 4 લાખથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. પ્રિયા પોતાની ફિટનેસ પર ખૂબ ધ્યાન આપે છે. અભિનેત્રી તેના ટોન બોડીને જાળવી રાખવા માટે જીમમાં સખત મહેનત કરે છે. ફિટનેસના મામલે તે ઘણી અભિનેત્રીઓથી આગળ છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x