મનોરંજન

દિશા પટણીઃ દિશાનો બિકીની લુક ક્યારેય નહીં જોયો હોય! બીચ પર બોલ્ડ પોઝ

બોલ્ડ એક્ટ્રેસઃ દિશા તેના સોશિયલ મીડિયા પર હોટ તસવીરો પોસ્ટ કરવા માટે જાણીતી છે અને ખાસ કરીને તેના બિકીની ફોટોઝને એક અલગ ફેન ફોલોઈંગ છે. ટાઈગર શ્રોફની એક્સ ગર્લફ્રેન્ડે તાજેતરમાં જ તેના સોશિયલ મીડિયા પર બિકીનીમાં આ લુક શેર કર્યો છે. બોલિવૂડ સુંદરીઓ તેમના ફિગરનું ધ્યાન રાખે છે અને ટોન બોડી સાથે ઘણી બોલ્ડ તસવીરો પોસ્ટ કરે છે. દિશા પટણીનું નામ બોલ્ડ અને સુંદર અભિનેત્રીઓની યાદીમાં ચોક્કસપણે સામેલ છે. દિશા તેના સોશ્યિલ મીડિયા પર હોટ તસવીરો પોસ્ટ કરવા માટે જાણીતી છે અને ખાસ કરીને તેના બિકીની ફોટોઝને એક અલગ ફેન ફોલોઈંગ છે. ટાઈગર શ્રોફની એક્સ ગર્લફ્રેન્ડે તાજેતરમાં તેના સોશિયલ મીડિયા પર બિકીની લુક શેર કર્યો હતો, જે તેના ચાહકોએ પહેલા ક્યારેય નહીં જોયો હોય.તમને જણાવી દઈએ કે અહીં અમે દિશા પટણીના ઈન્સ્ટાગ્રામ પેજની લેટેસ્ટ પોસ્ટ વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ. આ પોસ્ટમાં દિશાએ સફેદ રંગની બિકીની પહેરી છે અને તે તેમાં ખૂબ જ હોટ લાગી રહી છે.

 દિશાની સ્ટ્રેપલેસ બિકીની સાથે, તેણીએ સફેદ શ્રગ પણ પહેર્યું છે જે તેના ખભા પર નથી પરંતુ તેના હાથને ઢાંકે છે.આ તસવીરમાં દિશાનો આખો ચહેરો દેખાતો નથી, તેણે સાઈડ પોઝ આપ્યો છે. દિશા આંખો બંધ કરીને ઉપર તરફ જોઈ રહી છે. દિશાનો એક હાથ તેના પગ પર છે અને એક પગ તેની કમર પાસે છે. તમને જણાવી દઈએ કે દિશા સમુદ્રની સામે ઉભી છે અને પાછળ સમુદ્ર અને આકાશનું વાદળી પાણી છે.દિશાની તસવીરમાં તેની સુંદરતા ફેન્સને ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે. આ જોઈને લાગે છે કે આ તસવીર માલદીવમાં લેવામાં આવી છે. દિશાએ આ ફોટામાં કોઈ સ્થાન આપ્યું નથી અને કેપ્શનમાં ‘યુનિકોર્ન’ ઈમોજી પણ મૂક્યું છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x