ગુજરાત

‘ગુજરાત પરિવર્તન ઈચ્છે છે’, મનીષ સિસોદિયા કરશે ગુજરાત યાત્રા

દિલ્હી બાદ પંજાબમાં સત્તા પર આવેલી આમ આદમી પાર્ટી હવે ગુજરાત, હિમાચલ પ્રદેશ અને હરિયાણામાં સત્તા માટે સ્પર્ધામાં છે. જેમ જેમ ચૂંટણી નજીક આવી રહી છે તેમ તેમ દિલ્હીના મુખ્યમંત્રી અરવિંદ કેજરીવાલની સક્રિયતા પણ વધી રહી છે. આ અંતર્ગત દિલ્હીના મુખ્યમંત્રી અને AAP સંયોજક 12 અને 13 સપ્ટેમ્બરે બે દિવસ ગુજરાતની મુલાકાતે આવશે.મનીષ સિસોદિયા ગુજરાત જશેદિલ્હી અને પંજાબ બાદ હવે આમ આદમી પાર્ટીનું ફોકસ ગુજરાત પર છે. રાજ્યમાં આ વર્ષના અંતમાં વિધાનસભાની ચૂંટણી થવાની છે. ચૂંટણીને ધ્યાનમાં રાખીને આમ આદમી પાર્ટીએ અત્યાર સુધીમાં પોતાના 29 ઉમેદવારોની જાહેરાત કરી છે.આ સાથે કેજરીવાલે મનીષ સિસોદિયાના ગુજરાત પ્રવાસની પણ જાહેરાત કરી છે. તેણે લખ્યું, ‘ગુજરાત હવે પરિવર્તન ઈચ્છે છે.

મનીષ સિસોદિયા જી ટૂંક સમયમાં ગુજરાતના પ્રવાસે આવશે. હવે પરિવર્તનની જરૂર છે.નોંધપાત્ર રીતે, અરવિંદ કેજરીવાલે તેમની તાજેતરની ગુજરાત મુલાકાત દરમિયાન 2 લાખ રૂપિયા સુધીની કૃષિ લોન માફ કરવા, ખેડૂતોને દિવસ દરમિયાન વીજળી પૂરી પાડવા, MSP સિસ્ટમ બનાવવા જેવા વચનો આપ્યા હતા. આ ઉપરાંત 300 યુનિટ સુધી મફત વીજળી, 3 હજાર રૂપિયાનું બેરોજગારી ભથ્થું, 10 લાખ સરકારી નોકરી સહિતના વચનો આપવામાં આવ્યા હતા.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x