મનોરંજન

આલીશાન ઘરો અને લક્ઝરી કારની શોખીન છે સપના ચૌધરી, જુઓ મન પ્રફુલ્લિત કરતી હોટ તસવીરો

હરિયાણાની પ્રખ્યાત નૃત્યાંગના સપના ચૌધરી આજે કારકિર્દીની height ચાઈએ છે. સપના ચૌધરીએ એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. સપના ચૌધરીએ હરિયાણાથી બોલીવુડ ઉદ્યોગ સુધીની મહેનત અને સખત મહેનત સાથે નિર્ણય લીધો છે. પરંતુ રાતોરાત, સપના ચૌધરી સ્ટાર બની નથી. સપના ચૌધરીએ તેની કારકિર્દીમાં ખૂબ જ સંઘર્ષ કર્યો. આજે, સપના ચૌધરી ઘણા વર્ષોથી ઉદ્યોગમાં સક્રિય છે. સફળ વિડિઓઝ અને મૂવીઝ આપીને સપના ચૌધરીએ તેના ચાહકોના હૃદયમાં સ્થાન બનાવ્યું છે.સપના ચૌધરી પણ ઘણા ટીવી શોનો ભાગ રહ્યો છે. સ્ટેજ શોથી તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરનાર સપના ચૌધરી સામાન્ય જીવનશૈલીમાં રહે છે. પરંતુ તેની કુલ સંપત્તિ લાખોમાં છે.

સપના ચૌધરી એક મોટી વ્યક્તિ તેમજ પ્રખ્યાત સોશિયલ મીડિયા સ્ટાર છે. સપના ચૌધરીના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 5 મિલિયન અનુયાયીઓ છે. સપના ચૌધરીની કારકીર્દિને ફ્લાઇટ રિયાલિટી શો બિગ બોસ મળ્યો.સાપના ચૌધરીની શૈલી અને નૃત્યની ચાલ પ્રેક્ષકોમાં જાણીતી છે. જ્યારે સપના ચૌધરી ફક્ત 8 વર્ષની હતી, ત્યારે તેના પિતાએ 2008 માં વિશ્વને વિદાય આપી હતી. જ્યારે સપના ચૌધરીનો જન્મ થયો, ત્યારે તેનું નામ સુષ્મિતા હતું. પરંતુ બાદમાં તેની માતાએ તેનું સપના ચૌધરી નામ આપ્યું. સપના ચૌધરી આજે લાખોના માલિક છે. દેશના દરેક ખૂણામાં, તમને આજે સપનાના સપના મળશે.મીડિયા અહેવાલો અનુસાર, સપના ચૌધરી સ્ટેજ પ્રદર્શન માટે 25 થી 50 લાખ રૂપિયાની ફી લે છે. તેની કુલ સંપત્તિ 50 કરોડ રૂપિયા છે. સપના ચૌધરીની કાર ખૂબ પસંદ છે. તેમાં udi ડી ક્યૂ -7, ફોર્ડ અને બીએમડબ્લ્યુ 7 શ્રેણીની કાર છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x