ahemdabadરાષ્ટ્રીય

કેજરીવાલના આગમન સાથે અમદાવાદ AAP ઓફિસ પર પોલીસે દરોડા પાડ્યા

ઇસુદાનના ટ્વિટને રીટ્વીટ કરતા કેજરીવાલે કહ્યું કે ભાજપને મૂર્ખ બનાવવામાં આવી છે, જ્યારે એક ઉચ્ચ પોલીસ અધિકારીએ દાવો કર્યો છે કે આવા કોઈ દરોડા પાડવામાં આવ્યા નથી.

ગુજરાત વિધાનસભાની ચૂંટણી નજીક આવતાની સાથે રાજ્યમાં રાજકીય ગરમાવો પણ તેજ બન્યો છે. આમ આદમી પાર્ટીના રાષ્ટ્રીય સંયોજક અને દિલ્હીના મુખ્યમંત્રી અરવિંદ કેજરીવાલ તેમના 3 દિવસના રાજકીય પ્રવાસના ભાગરૂપે રવિવારે ગુજરાત પહોંચ્યા હતા. દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે ગુજરાત પોલીસે રવિવારે અમદાવાદમાં આમ આદમી પાર્ટીની ઓફિસ પર દરોડો પાડ્યો હતો. ઉલ્લેખનીય છે કે, અરવિંદ કેજરીવાલ રવિવારે સાંજે જ અમદાવાદ પહોંચી ગયા હતા. ત્યારે AAP નેતા યેસુદાન ગઢવીએ ટ્વિટ કરીને કહ્યું હતું કે પાર્ટી ઓફિસ પર દરોડા પાડવામાં આવ્યા છે.

જો કે, અમદાવાદ પોલીસના વરિષ્ઠ અધિકારીઓએ મીડિયાને જણાવ્યું છે કે શહેરની એક પણ પોલીસ ટીમે આમ આદમી પાર્ટીની ઓફિસમાં દરોડો કે સર્ચ ઓપરેશન કર્યું નથી. આ અંગે શહેર પોલીસને પણ જાણ નથી.ઇસુદાન ગઢવીએ લખ્યું કે કેજરીવાલ અમદાવાદ પહોંચતાની સાથે જ ગુજરાત પોલીસે આમ આદમી પાર્ટીની ઓફિસ પર દરોડા પાડ્યા. 2 કલાક તપાસ કરી અને ગયો. કંઈ મળ્યું નથી. કહ્યું અમે ફરી આવીશું.

અરવિંદ કેજરીવાલે પણ જીસદખાન ગઢવીના ટ્વીટને રીટ્વીટ કર્યું અને લખ્યું કે ગુજરાતના લોકોના અપાર સમર્થનથી ભાજપને ખરાબ અસર થઈ છે. ગુજરાતમાં તમારી તરફેણમાં વાવાઝોડું ફૂંકાઈ રહ્યું છે. દિલ્હી બાદ ગુજરાતમાં પણ દરોડા શરૂ થયા છે. દિલ્હીમાં કંઈ મળ્યું નહીં, ગુજરાતમાં પણ કંઈ નહીં મળે. અમે સાચા પ્રમાણિક અને દેશભક્ત લોકો છીએ.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x