મનોરંજન

દિશા પટણી ફરી સાઉથની હિરોઈન સુરૈયા બનશે

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ દિશા પટાનીને સાઉથમાં મોટો પ્રોજેક્ટ મળ્યો છે. તેને સુરૈયાની નાયિકા તરીકે એક ફિલ્મ મળી, જે જય ભીમ ફિલ્મને કારણે ભારતભરમાં પ્રખ્યાત થઈ.

સુર્યાએ ગયા ઓગસ્ટમાં આ ફિલ્મની જાહેરાત કરી હતી પરંતુ હિરોઈન કોણ હશે તે જાહેર કર્યું ન હતું. હવે દિશા પટણીનું નામ અભિનેત્રી તરીકે સામે આવ્યું છે અને તેનો ફર્સ્ટ લુક પણ સામે આવ્યો છે.ફિલ્મનું ટીઝર સૂચવે છે કે તે એક પીરિયડ ફિલ્મ હશે અને તેમાં બાહુબલી અને બ્રહ્માસ્ત્ર જેવા ઘણા બધા VFX હશે.

ફિલ્મનું દિગ્દર્શન શિવા કરશે જ્યારે દેવી શ્રી પ્રસાદ સંગીત આપશે.સાઉથમાં આ ફિલ્મને ઘણી મહત્વકાંક્ષી માનવામાં આવી રહી છે. આ ફિલ્મ માટે દિશા પટણીને પણ અભિનંદન મળી રહ્યા છે. સુરૈયાનું નામ હવે ટોચના કલાકારોમાં ગણવામાં આવે છે. તેના અભિનયની માત્ર વ્યાપારી રીતે જ નહીં પરંતુ વિવેચકોએ પણ પ્રશંસા કરી હતી. તેમની ફિલ્મ જય ભીમને ભારત સહિત સમગ્ર વિશ્વમાં ખૂબ વખાણવામાં આવી છે. દિશા માટે તેની સાથે હિરોઈનનો રોલ મેળવવાની આ સુવર્ણ તક માનવામાં આવી રહી છે.સાઉથની જેટલી અભિનેત્રીઓ હિન્દીમાં આવી છે, એટલી જ હિન્દી અભિનેત્રીઓએ પણ સાઉથમાં સફળ કારકિર્દી બનાવી છે. દિશાએ તેલુગુ ફિલ્મથી ડેબ્યૂ કર્યું હતું.

બોલિવૂડમાં આ દિવસોમાં દિશા તેની ફિલ્મો કરતાં ટાઇગર શ્રોફ સાથેના બ્રેકઅપને કારણે વધુ ચર્ચામાં છે. બંને છ વર્ષ સુધી રિલેશનશિપમાં હતા પરંતુ તાજેતરમાં જ તેમનું બ્રેકઅપ થઈ ગયું.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x