મનોરંજન

બોલિવૂડ સિંગર ઝુબિન નોટિયાલની ધરપકડની ઉઠી માંગ, જાણો શું છે મામલો

બોલિવૂડના પ્રખ્યાત માનેટો સિંગર જુબિન નટિયાલ વિવાદોમાં ફસાયા છે. તેના અમેરિકન કોન્સર્ટના આયોજકોમાંથી એક પંજાબનો ખાલિસ્તાની ભાગેડુ હોવાનું બહાર આવ્યા બાદ ઝુબીનની ધરપકડ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ કરી રહી છે. બીજી તરફ, એવો પણ દાવો કરવામાં આવ્યો હતો કે પ્રવાસ પહેલાથી જ રદ કરવામાં આવ્યો છે.

અમેરિકામાં ઝુબિનના કોન્સર્ટનું પોસ્ટર સામે આવ્યું છે. જેમાં જયસિંહને આયોજક તરીકે વર્ણવવામાં આવ્યા હતા. બાતમીદારોને જાણવા મળ્યું કે આ જયસિંહ ભાગેડુ અપરાધી છે જે 30 વર્ષ પહેલા પંજાબથી ભાગી ગયો હતો અને ખાલિસ્તાન સંગઠનો સાથે સંકળાયેલો છે. તેની સામે ડ્રગ્સ સ્મગલિંગ અને વીડિયો પાઈરેસી સહિતના અનેક આરોપો છે. અમેરિકા ભાગી ગયા બાદ તે ત્યાં ખાલિસ્તાન તરફી ગતિવિધિઓને પ્રોત્સાહન આપી રહ્યો છે.

આ રીતે ઝુબિન નોટિયાલની સોશિયલ મીડિયા પર ધરપકડ કરવાનો ટ્રેન્ડ શરૂ થયો હતો કે ઝુબિન ખાલી જગ્યાઓ માટે ભંડોળ પૂરું પાડવામાં મદદ કરી રહ્યો હતો.

લોકોએ આરોપ લગાવ્યો છે કે અંડરવર્લ્ડ અને પાકિસ્તાની ISI સાથે બોલિવૂડના સંબંધો કોઈ આશ્ચર્યની વાત નથી. હવે ઝુબિને ખાલિસ્તાનીના કોન્સર્ટમાં ભાગ લઈને ફરી એકવાર બોલિવૂડનું પાકિસ્તાન કનેક્શન સાબિત કર્યું છે.

તે જ સમયે, કેટલાક લોકોએ ઝુબિનના પક્ષમાં પોસ્ટ પણ કરી હતી. તેમણે કહ્યું કે આ કોન્સર્ટ લાંબા સમય પહેલા રદ કરવામાં આવ્યો છે અને હવે તેના પર વિવાદ કરવાની જરૂર નથી.

સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરતી વખતે ઝુબિને પોતે કહ્યું કે મારા ચાહકોને વિનંતી છે કે તેઓ કોઈપણ પ્રકારની અફવાઓથી દૂર રહે. હું મારા દેશને ખૂબ પ્રેમ કરું છું. હું અત્યારે પ્રવાસમાં છું અને આગામી આખો મહિનો શૂટિંગમાં વ્યસ્ત રહીશ.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x