મનોરંજન

અલી ફઝલ અને રિચા ચઢ્ઢા ટૂંક સમયમાં લગ્નના બંધનમાં બંધાશે

મુંબઈઃ રિચા ચઢ્ઢા અને અલી ફઝલના લગ્નની ચર્ચા ઘણા સમયથી ચાલી રહી છે. અલી અને રિચાના ચાહકો લાંબા સમયથી તેમના સાત ફેરાની રાહ જોઈ રહ્યા હતા. ચાહકોની રાહ હવે પૂરી થઈ ગઈ છે કારણ કે રિચા ચઢ્ઢા અને અલી ફઝલ બહુ જલ્દી લગ્નના બંધનમાં બંધાઈ જવાના છે. અને બોલીવુડમાં લગ્નની અફવાઓ સાંભળવા મળી રહી છે. બોલિવૂડનું આ કપલ ઘણા વર્ષોથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યું હતું તમને જણાવી દઈએ કે અલી અને રિચાના લગ્ન 2021માં થવાના હતા, પરંતુ કોરોના વાયરસ મહામારીના કારણે તેઓ લગ્નના પવિત્ર બંધનમાં સામેલ થઈ શક્યા ન હતા, પરંતુ હવે આ કપલ આ વર્ષે લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહ્યું છે. મળતી માહિતી મુજબ, રિચા અને અલી આ વર્ષે સપ્ટેમ્બરમાં લગ્ન કરશે.

લગ્ન પછી, કપલ મુંબઈમાં રિસેપ્શન પાર્ટીનું આયોજન કરશે, જેમાં 400 મહેમાનો હાજરી આપશે. સૂત્રો પાસેથી જાણવા મળ્યું છે કે અલી ફઝલ અને રિચા ચઢ્ઢાના લગ્નના ફંક્શન મુંબઈ અને દિલ્હીમાં યોજાનાર છે. આ બોલિવૂડ કપલ સપ્ટેમ્બરના છેલ્લા સપ્તાહમાં દિલ્હીમાં લગ્ન કરશે. મળતી માહિતી મુજબ બંનેના પરિવારના મોટાભાગના સભ્યો દિલ્હીમાં રહે છે. બંને ઓક્ટોબરના પહેલા સપ્તાહમાં મુંબઈમાં લગ્ન કરશે. આ પહેલા મહેંદી અને સંગીત સેરેમની થશે. સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર લગ્ન બાદ રિસેપ્શન પાર્ટીનું પણ આયોજન કરવામાં આવશે, જેમાં 350 થી 400 મહેમાનો આવવાની આશા છે. મહેમાનોને આમંત્રણ કાર્ડ પણ મોકલવામાં આવ્યા છે.અગાઉ અલી ફઝલે લગ્ન વિશે વાત કરી હતી અને કહ્યું હતું.

 જાન્યુઆરી અથવા ફેબ્રુઆરી 2022માં મિત્રો અને પરિવાર સાથે કરશે. બંનેએ પોતપોતાના પ્રોજેક્ટ પૂરા કરવાનું કામ પણ શરૂ કરી દીધું હતું. હવે લાગે છે કે આખરે બંને એક થઈ જશે. પ્રોજેક્ટ ફ્રન્ટ પર, અલી અજલ અને રિચા ચઢ્ઢા ‘ફુકરે 3’માં સાથે જોવા મળશે. આ સિવાય અલી પાસે બોલિવૂડ ફિલ્મ ‘ખુફિયા’, ‘બાવરે’, ‘હેપ્પી અબ ભાગ જાયેગી’ અને હોલીવુડ ફિલ્મ ‘કંધાર’ છે. રિચા ચઢ્ઢાની વાત કરીએ તો તે ફિલ્મ ‘અભી તો પાર્ટી શુરુ હુઈ હૈ’માં કામ કરી રહી છે. આ જોડી ‘ગર્લ્સ વિલ બી ગર્લ્સ’ નામની એક ફિલ્મ પણ બનાવી રહી છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x