મનોરંજન

જો જેકલીન દિલ્હી પોલીસ સમક્ષ હાજર નહીં થાય તો 14 સપ્ટેમ્બરે નવું સમન્સ

સુકેશ ચંદ્રશેખર કેસની આરોપી અભિનેત્રી જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ આજે દિલ્હી પોલીસ સમક્ષ હાજર થઈ ન હતી. 14 સપ્ટેમ્બરે હાજર થવા માટે નવેસરથી સમન્સ જારી કરવામાં આવ્યું છે.જેક્લિને દિલ્હી પોલીસને એક ઈમેલ મોકલીને જણાવ્યું હતું કે તેના કેટલાક પૂર્વ નિર્ધારિત રોકાણોને કારણે તે આજે પૂછપરછ માટે હાજર નહીં થઈ શકે. તેથી તેણે પોતાને નવી તારીખ આપવા વિનંતી કરી.જેકલીને 15 દિવસ પછી નવી તારીખ આપવાનું કહ્યું હતું.

 જો કે દિલ્હી પોલીસે માત્ર બે દિવસનો સમય આપ્યો છે.સુકેશ ચંદ્રશેખર પર 200 કરોડની ખંડણીનો કેસ છે. આ કેસમાં જેકલીન પણ સહ-આરોપી છે. એન્ફોર્સમેન્ટ ડિરેક્ટોરેટે સુકેશને મની લોન્ડરિંગમાં મદદ કરવા બદલ જેકલીન સામે ચાર્જશીટ દાખલ કરી દીધી છે.આ મામલામાં દિલ્હી પોલીસની ઈકોનોમિક ઓફેન્સ વિંગ પહેલા જ જેકલીનની પૂછપરછ કરી ચૂકી છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x