મનોરંજન

ડ્રીમ ગર્લ 2 ના ટ્રેલરમાં અનન્યા પાંડેને જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત

મુંબઈઃ આયુષ્માન ખુરાનાની બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ ડ્રીમ ગર્લની સિક્વલ આવી રહી છે. જેનું ટીઝર હાલમાં જ રિલીઝ કરવામાં આવ્યું હતું. તે જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. મૂળ ફિલ્મમાં અભિનેત્રી તરીકે નુસરત ભરૂચા હતી, પરંતુ આ વખતે અનન્યા પાંડે સિક્વલમાં જોવા મળી રહી છે. ફિલ્મમાં આયુષ્માન સાથે અનન્યાને જોઈને લોકોએ માની લીધું છે કે ફિલ્મ ફ્લોપ જશે.આયુષ્માન અને અનન્યાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ફિલ્મનું ટીઝર શેર કર્યું છે. લોકો જે જુએ છે તેનાથી દંગ રહી જાય છે. ખરેખર, અનન્યાએ તેની કારકિર્દીમાં અત્યાર સુધી એક પણ હિટ ફિલ્મ આપી નથી. તેની તાજેતરમાં રિલીઝ થયેલી લિગર પણ બોક્સ ઓફિસ પર હિટ રહી હતી. હવે ટ્રિમ ગર્લ 2 જોઈને લોકો આ ફિલ્મની સફળતા પર શંકા કરી રહ્યા છે.

ટીઝર જોયા બાદ લોકોએ અનન્યાને સોશિયલ મીડિયા પર મીમ્સ પોસ્ટ કરીને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું.એક યુઝરે કમેન્ટ કરી કે અત્યાર સુધી બધું બરાબર હતું, પરંતુ આ અનન્યા ક્યાંથી આવી? એક અન્ય ફિલ્મ મેનિપ્યુલેશન મેમ પણ શેર કર્યું, જેના પર લખ્યું છે કે, મને ચક્કર આવી રહ્યા છે.ડ્રીમ ગર્લના ટીઝરની શરૂઆતમાં જ બતાવવામાં આવ્યું છે કે બોલિવૂડની ફિલ્મો સતત ફ્લોપ થઈ રહી છે. તેથી આયુષ્માન કહી રહ્યો છે કે તે પૂજા પોતે જ કરશે જેથી ફિલ્મો સફળ થાય. તેમજ આયુષ્માન અને અનન્યાએ ટીઝર શેર કર્યું છે અને ફિલ્મની રિલીઝની પણ જાહેરાત કરવામાં આવી છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x