મનોરંજન

મલાઈકા અરોરા અને અમૃતા અરોરા એક શોમાં સાથે જોવા મળશે

મુંબઈઃ મલાઈકા અરોરા તેની કરિયર કરતાં તેના અંગત જીવનને લઈને વધુ ચર્ચામાં છે.આ બોલ્ડ અને બોલ્ડ અભિનેત્રી તેના કરતા નાની અર્જુ કપૂર સાથેના અફેરને લઈને પણ ચર્ચામાં છે. પરંતુ આ વખતે તેનું નામ તેની બહેન અમૃતા અરોરા સાથે ચર્ચામાં છે.એક અહેવાલ અનુસાર, અરોરા સિસ્ટર્સ નામની શ્રેણી પ્રસારિત થઈ રહી છે. જે મલાઈકા અને અમૃતાના અંગત જીવન પર ફોકસ કરશે. આ શોમાં મલાઈકા અને અમૃતાની જીવનશૈલી અને રોજબરોજની પ્રવૃત્તિઓની ઝલક જોવા મળશે.

આ શોમાં કરીના કપૂર ખાન અને કરિશ્મા કપૂર સહિત મલાઈકા અને અમૃતાના અંગત મિત્રો પણ જોવા મળે તેવી શક્યતા છે.મલાઈકા તેના આઈટમ નંબર માટે જાણીતી છે. તે ગુર નાલ ઈશ્ક મીઠા, છૈયા, રંગીલો મારો ઢોલના અને મુન્ની બદનામ જેવા આઈટમ ગીતો માટે લોકપ્રિય બન્યો છે.જ્યારે તેની બહેન અમૃતા અરોરાએ ભૂતરાલમાં કિતને દૂર કિતને પાસ, આવારા પાગલ દીવાના અને કમબખ્ત ઈશ્ક જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.ભૂતકાળમાં, ગૌહર ખાન અને તેની બહેન નિગાર ખાનનો પણ ખાન સિસ્ટર્સ શો હતો. જેમાં આ બહેનોની અંગત અને વ્યવસાયિક ઝલક જોવા મળી હતી.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x