મનોરંજન

સોનાક્ષી વીડિયો સોંગ દ્વારા રિશ્તેનું પ્રમોશન કરશે

બોયફ્રેન્ડ ઝહીર ઈકબાલ સાથે વીડિયો સોંગ લોન્ચ કરશે સોનાક્ષી અને ઝહીરના સંબંધોની ખબર છે પરંતુ બંનેએ સત્તાવાર રીતે સ્વીકાર્યું નથી. મુંબઈઃ દબંગ ગર્લ તરીકે જાણીતી અભિનેત્રી સોનાક્ષી સિન્હા પોતાના સંબંધો વિશે દુનિયાને જણાવવા માટે એક વીડિયો ગીતનો સહારો લઈ રહી છે.સોનાક્ષી અને ઝહીર ઈકબાલ લાંબા સમયથી ડેટ કરી રહ્યા હોવાના અહેવાલો છે. બંનેની સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ પર એકબીજાને સંબોધિત કોમેન્ટ્સ અને ટેગિંગ આ સંબંધનો અંત લાવી રહ્યા છે. જોકે, સોનાક્ષીએ આ સંબંધને લઈને ક્યારેય મુગાનું નામ લીધું નથી.

હવે ટૂંક સમયમાં જ સોનાક્ષી અને ઝહીરનું એક વીડિયો સોંગ લોન્ચ થવા જઈ રહ્યું છે. એવું માનવામાં આવે છે કે સોનાક્ષી અને ઝહીર આ ગીત દ્વારા દુનિયાની સામે તેમના સંબંધોની સત્તાવાર જાહેરાત કરશે.સોનાક્ષીની ફિલ્મી કારકિર્દી લગભગ પૂરી થઈ ગઈ છે અને હાલમાં તેની પાસે ભાઈ લવ સિંહાના હોમ પ્રોડક્શન ઉપરાંત એક OTT પ્રોજેક્ટ છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x