મનોરંજન

રેખા-અમિતાભને રોમાન્ટિક થતા જોઈ જયા રડી પડી, રેખાએ વર્ષો પછી ખુલાસો કર્યો

બોલિવૂડ લવ સ્ટોરી: આ સદીના મેગાસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન તેમના શ્રેષ્ઠ કામ માટે પ્રખ્યાત છે પરંતુ તેમના અંગત જીવન વિશે પણ ઘણું કહેવામાં આવ્યું છે. અમિતાભ બચ્ચને વર્ષો પહેલા અભિનેત્રી જયા બચ્ચન સાથે લગ્ન કર્યા હતા, પરંતુ તેમના અને રેખાના સંબંધોને લઈને ઘણી ચર્ચાઓ થઈ રહી છે. અમિતાભ બચ્ચને રેખા સાથે ઘણી ફિલ્મો કરી છે અને થોડા સમય પહેલા રેખાએ એક ઈન્ટરવ્યુમાં ખુલાસો કર્યો હતો કે તે બંનેને જોઈને રડવા લાગી હતી. આવો જાણીએ તેના વિશે રેખા-અમિતાભને રોમેન્ટિક થતા જોઈ જયા રડી પડી રેખા એક એવી અભિનેત્રી છે જેણે ખુલ્લેઆમ કહ્યું છે કે તે અમિતાભ બચ્ચન સાથે પ્રેમમાં છે અને બંને કલાકારો ઘણીવાર એકબીજા સાથે જોડાયેલા છે.

સ્ટારડસ્ટને આપેલા એક થ્રોબેક ઇન્ટરવ્યુમાં રેખાએ કહ્યું હતું કે ફિલ્મ ‘મુકદ્દર કા સિકંદર’ના ટ્રાયલ દરમિયાન જયા બચ્ચન પ્રથમ હરોળમાં બેઠા હતા જ્યારે અમિતાભ બચ્ચન તેના માતા-પિતા સાથે બીજી હરોળમાં બેઠા હતા. રેખાએ કહ્યું કે તેણે જોયું કે જ્યારે તે અને અમિતાભ બચ્ચનનો ‘લવ સીન’ ચાલી રહ્યો હતો ત્યારે જયાની આંખો આંસુઓથી છલકાઈ રહી હતી.આ ઈન્ટરવ્યુમાં રેખાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે ફિલ્મના ટ્રાયલના લગભગ એક અઠવાડિયા પછી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં દરેક લોકો તેને કહેતા રહ્યા કે અમિતાભ બચ્ચને તેમના નિર્માતાઓને સ્પષ્ટ કરી દીધું છે કે તેઓ રેખા સાથે કામ નહીં કરે.

જ્યારે રેખાએ પોતે અમિતાભ બચ્ચનને આ વિશે પૂછ્યું તો તેમણે કહ્યું કે તેઓ આ વિશે એક શબ્દ પણ બોલશે નહીં અને તેમને કંઈ ન પૂછવું જ સારું રહેશે. તમને જણાવી દઈએ કે રેખા અને અમિતાભ બચ્ચનના અફેરની અફવાઓ ત્યારે ઉડી હતી જ્યારે બંને ‘દો અંજાને’ નામની ફિલ્મમાં સાથે કામ કરી રહ્યા હતા. એવું પણ કહેવાય છે કે યશ ચોપરાની ફિલ્મ ‘સિલસિલા’ અમિતાભ બચ્ચન અને રેખાના પ્રેમ ત્રિકોણનું ઓન-સ્ક્રીન પોર્ટલ હતું.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x