મનોરંજન

અમીષા પટેલ પાકિસ્તાની એક્ટર ઈમરાન અબ્બાસના પ્રેમમાં હોવાની ચર્ચા

મુંબઈ: ફિલ્મોમાંથી દૂર થઈ ગયેલી પરંતુ તેના અદભૂત ફોટોશૂટથી સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહેલી અમીષા પટેલ પાકિસ્તાની અભિનેતા ઈમરાન અબ્બાસની નજીક આવી રહી છે. જો કે ઈમરાનના પાકિસ્તાની ચાહકોને આ સંબંધ પસંદ ન આવ્યો.અમીષા અને ઈમરાન હાલમાં જ બહેરીનમાં એક ઈવેન્ટમાં સાથે જોવા મળ્યા હતા. ત્યાં તેણે અમીષાની એક ફિલ્મનું યુગલ ગીત ફરીથી બનાવ્યું. બંને વચ્ચેની કેમેસ્ટ્રી જોઈને અટકળો લગાવવામાં આવી રહી છે કે બંને વચ્ચે રોમાન્સ ચાલી રહ્યો છે.

આ અફવાઓને કારણે સોશિયલ મીડિયા પર ભારત અને પાકિસ્તાનના નેટીઝન્સ તરફથી ટિપ્પણીઓનો ધસારો થયો હતો. પાકિસ્તાની ચાહકોએ ઈમરાનને બોલિવૂડની હિરોઈન સાથે રોમાન્સ કરવા સામે ચેતવણી આપી હતી. તે જ સમયે, ભારતીય ચાહકોએ ટિપ્પણી કરી હતી કે ગદ્દાર 2 પાકિસ્તાનીઓના ચુંગાલમાં ફસાયેલી અમીષાને બચાવવા માટે આવી રહી છે.ઈમરાને આ પહેલા કરણ જોહરની ફિલ્મ એ દિલ હૈ મુશ્કિલમાં પણ કામ કર્યું છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x