ગુજરાત

CM કેજરીવાલ અને CM ભગવંત માન રવિવારે અમદાવાદ આવશે, સફાઈ કામદારો અને આશા કાર્યકરો સાથે કરશે વાતચીત

રાજ્યમાં વિધાનસભા ચૂંટણીની મતગણતરી આડે મહિનાઓ બાકી રહ્યા છે. આ પછી રાજકીય પક્ષોએ જોરશોરથી પ્રચાર શરૂ કરી દીધો છે. કેન્દ્રીય નેતાઓ દર અઠવાડિયે ગુજરાત આવી રહ્યા છે. ત્યારે આમ આદમી પાર્ટીના રાષ્ટ્રીય સંયોજક અને દિલ્હીના મુખ્યમંત્રી અરવિંદ કેજરીવાલની સાથે પંજાબના મુખ્યમંત્રી ભગવંત માન પણ ગુજરાત આવશે. બંને મુખ્યમંત્રી 25 સપ્ટેમ્બર, રવિવારે એક દિવસ માટે અમદાવાદની મુલાકાત લેશે. તેઓ સફાઈ કામદારો, આશા કાર્યકરો અને યુવાનો સાથે વાતચીત કરશે.ગુજરાતમાં વિધાનસભાની ચૂંટણી માટે આમ આદમી પાર્ટી જોર લગાવી રહી છે. દર અઠવાડિયે આમ આદમી પાર્ટીના નેતાઓ ગુજરાતમાં કોઈને કોઈ કાર્યક્રમ કરી રહ્યા છે. દિલ્હીના નાયબ મુખ્યમંત્રી અને શિક્ષણ મંત્રી હાલ પરિવર્તનની થીમ પર ઉત્તર ગુજરાતની મુલાકાતે છે. રવિવારે દિલ્હીના મુખ્યમંત્રી અરવિંદ કેજરીવાલ અને પંજાબના મુખ્યમંત્રી ભગવંત માન એક દિવસ માટે અમદાવાદની મુલાકાત લેશે. આમ આદમી પાર્ટીના સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, બંને મુખ્યમંત્રીઓ અમદાવાદમાં સ્વચ્છતા કાર્યકરો, આશા વર્કર અને યુવાનો સાથે વાતચીત કરવાના છે.બંને મુખ્યમંત્રીઓ મોડી સાંજે અથવા આવતીકાલે અમદાવાદ પહોંચી જશે.આમ આદમી પાર્ટી ગુજરાતમાં ચૂંટણીને લઈને લોકો સુધી પહોંચવા માટે ટાઉન હોલ કાર્યક્રમો અને મુલાકાતો કરી રહી છે. દિલ્હીના નાયબ મુખ્યમંત્રી મનીષ સિસોદિયાએ બે દિવસ પહેલા ઉત્તર ગુજરાતમાં બસ નાઉ પરિવાર બારીની યાત્રા શરૂ કરી હતી અને હાલમાં આ યાત્રા ઉત્તર ગુજરાતના પાટણ, મહેસાણા, બેચરાજી વિસ્તારોમાં ફરી રહી છે. આમ આદમી પાર્ટી અત્યારે ગુજરાતમાં ચાલી રહેલા તમામ આંદોલનોને આકર્ષવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે અને જેટલા પણ સરકારી કર્મચારીઓ કે અર્ધ સરકારી કર્મચારીઓ કે સમાજના લોકો તેમની સાથે વાત કરીને નારાજ છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x