ગુજરાત

ભાજપ યુવા મોરચા દ્વારા 25 સપ્ટેમ્બરે રન ફોર ડેવલપમેન્ટનું આયોજન

ગુજરાત વિધાનસભાની ચૂંટણીને લઈને ભાજપ એક્શન મોડમાં આવી ગયું છે. ગુજરાત ભાજપ યુવા મોરચા રાજ્યના યુવા મતદારોને પાર્ટી સાથે જોડવા માટે વિકાસ માટે દોડની શરૂઆત કરશે. દેશના પીએમ મોદીના જન્મદિવસે સેવા પખવાડિયાની શરૂઆત કરવામાં આવી છે. યુવા મોરચાએ વિકાસ માટે દોડની શરૂઆત કરી છે. સેવા પખવાડિયા હેઠળ પીએમ મોદી ગુજરાતના સીએમ હતા ત્યારથી વિકાસના કામો થયા છે. તેમજ ગુજરાત નહી પરંતુ દેશ અને દુનિયા વિકાસ પુરૂષને તિથિ માને છે. આ પછી યુવા મોરચા દ્વારા મેરેથોન દોડ છે. જ્યાં રન યોજવામાં આવે છે ત્યાં એક ડેવલપમેન્ટ સાઇટથી બીજી જગ્યાએ રન યોજવામાં આવશે.

દોડમાં 18 થી 25 વર્ષની વયના શાળા અને કોલેજના વિદ્યાર્થીઓ ભાગ લેશે.તેઓ સુરતથી ગુજરાત પ્રદેશ પ્રમુખ સી.આર.પાટીલ દ્વારા આયોજિત ગુજરાત ભાજપ યુવા મોરચા વિકાસ દોડમાં પણ જોડાશે ગુજરાતના મુખ્યમંત્રી ભૂપેન્દ્ર પટેલ પણ અમદાવાદમાં જોડાશે. આ રનનો દરેક મેટ્રોપોલિટન વિસ્તારમાં લગભગ 7 કિમીનો રૂટ હશે. અમદાવાદના કાંકરિયાથી પણ રનની શરૂઆત થશે. ગુજરાત ભાજપ યુવા મોરચા દ્વારા સપ્ટેમ્બરના રોજ દોડનું આયોજન કરવામાં આવ્યું છે રાજ્યની 156 નગરપાલિકાઓ અને આઠ મેટ્રોપોલિટન મ્યુનિસિપાલિટીના 100,000 થી વધુ લોકો સપ્ટેમ્બરની દોડમાં ભાગ લેશે.નવરાત્રી શરૂ થતાં જ પીએમ મોદીની ગુજરાત મુલાકાત શરૂ થઈ જશે. તેઓ તેમની પાંચ દિવસની ગુજરાત મુલાકાત દરમિયાન 12 થી વધુ જાહેર સભાઓને સંબોધિત કરી શકે છે. વિગતોની વાત કરીએ તો વડાપ્રધાન મોદી 29, 30 સપ્ટેમ્બરથી 9 ઓક્ટોબરની વચ્ચે ગુજરાતમાં હશે પીએમ મોદી 29-3 સપ્ટેમ્બરે સુરત, ભાવનગર, અમદાવાદ અને અંબાજીની મુલાકાત લેશે વડાપ્રધાનની 9મી ઓક્ટોબરે મોડાસાની સંભવિત મુલાકાત અંગે વિચારણા કરવામાં આવી રહી છે. તેથી, તેઓ 10 ઓક્ટોબરે જામનગર અને ભરૂચ અને 11 ઓક્ટોબરે રાજકોટના જામ કંડોરણાની મુલાકાત લેશે. દરમિયાન વડાપ્રધાન મોદી રાજ્યને અનેક વિકાસ કાર્યોની ભેટ આપશે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x