રાષ્ટ્રીય

મહારાષ્ટ્ર: મી ઉદ્ધવ બાલા સાહેબ ઠાકરે….

મુંબઇ
મહારાષ્ટ્રમાં એક મહિના લાંબા રાજકીય ઉથલપાથલ બાદ શિવસેના પ્રમુખ ઉદ્ધવ ઠાકરેએ આજે ​​સાંજે 6.40 વાગ્યે મુખ્યમંત્રી પદના શપથ લીધા હતા. તેઓ મહારાષ્ટ્રના 19 મા મુખ્યમંત્રી બન્યા અને ઠાકરે પરિવારના પહેલા. આ ઉપરાંત કોંગ્રેસના બાલાસાહેબ થોરાટ અને નીતિન રાઉત, એનસીપી તરફથી જયંત પાટિલ અને છગન ભુજબલ અને શિવસેનાના એકનાથ શિંદે અને સુભાષ દેસાઇએ પ્રધાન પદના શપથ લીધા હતા. તેમના ભાઈ રાજ ઠાકરે પણ શપથ ગ્રહણ સમારોહમાં પહોંચ્યા હતા. આ ઉપરાંત મુકેશ અંબાણી અને તેમનો પરિવાર પણ અહીં પહોંચ્યો હતો. આ અગાઉ આજે મહાવિકાસ આગાદીનો સામાન્ય ન્યુનતમ કાર્યક્રમ બહાર પાડવામાં આવ્યો હતો, જેમાં ‘સેક્યુલર’ શબ્દ પર ભાર મૂકવામાં આવ્યો છે. આજ સુધી

સીએમ ઉદ્ધવ ઠાકરે સહ્યાદ્રી ગેસ્ટ હાઉસ ખાતે તમામ 6 પ્રધાનો સાથે મુલાકાત કરી રહ્યા છે. આ બેઠકમાં છગન ભુજબલ, જયંત પાટિલ, એકનાથ શિંદે, સુભાષ દેસાઈ, બાળાસાહેબ થોરાત અને નીતિન રાઉત ઉપસ્થિત રહ્યા છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x