ગુજરાતમનોરંજનરાષ્ટ્રીય

મોતીલાલ નહેરુ પર વિવાદિત ટિપ્પળી કરવાના આરોપ માં પાયલ રોહતગી ગિરફ્તાર

અમદાવાદ
બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ પાયલ રોહતગી (પાયલ રોહતગી) ને રાજસ્થાનની બુંદી પોલીસે કસ્ટડીમાં લીધી છે. પૂર્વ વડા પ્રધાન પંડિત જવાહરલાલ નહેરુ પર વાંધાજનક ટિપ્પણી કરવા બદલ પાયલ રોહતગીની અટકાયત કરવામાં આવી છે. આ અંગે એસપી મમતા ગુપ્તાએ જણાવ્યું હતું કે, પાયલ રોહતગી વિરુદ્ધ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. અગાઉ પાયલ રોહતગી વિરુદ્ધ એક વીડિયોમાં વાંધાજનક ટિપ્પણી કરવા બદલ કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો. પાયલ રોહતગી પર વીડિયોમાં સ્વાતંત્ર્ય સેનાની મોતીલાલ નેહરુના પરિવાર વિરુદ્ધ વાંધાજનક ટિપ્પણી કરવાનો તેમજ પૂર્વ વડા પ્રધાન જવાહરલાલ નહેરુની પત્નીને બદનામ કરવાનો આરોપ મૂકાયો હતો.
યુથ કોંગ્રેસના નેતા ચર્મેશ શર્માએ કરેલી ફરિયાદના આધારે પાયલ રોહતગી સામે આઇટી એક્ટની કલમ and 66 અને under 67 હેઠળ કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો. શર્માએ આરોપ લગાવ્યો હતો કે રોહતગીએ પત્નીને બદનામ કરવા માટે ખોટા આક્ષેપો કરીને મોતીલાલ નેહરુનું અપમાન કર્યું છે. તેમણે કહ્યું કે આનાથી ભારતના અન્ય દેશો સાથેના સંબંધો ખોરવાઈ શકે છે, કારણ કે તેમાં પૂર્વ વડા પ્રધાન લાલ બહાદુર શાસ્ત્રીના મૃત્યુના સંદર્ભમાં ચિત્રો સાથે વાંધાજનક ટિપ્પણીઓ છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *