રમતગમત

મોર્ગન, સ્ટોક્સ નવા વર્ષના સન્માન મેળવનારા ચાર વર્લ્ડ કપ વિજેતાઓમાં સામેલ

લંડન
ઇયાન મોર્ગન, બેન સ્ટોક્સ એ ઇંગ્લેન્ડ વર્લ્ડ કપ વિજેતા ચાર ક્રિકેટરોમાં સામેલ છે, જે ક્વીનના નવા વર્ષના ટોચના સન્માનમાં સ્થાન મેળવશે. આ યાદીમાં પૂર્વ કોચ ટ્રેવર બેલિસનું નામ પણ લેવામાં આવ્યું છે. ઇંગ્લેન્ડે 14 જુલાઈના રોજ લોર્ડ્સમાં આઇસીસી મેન્સ ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ હટાવ્યો હતો અને ક્રિકેટમાં સેવાઓ માટે સન્માનિત કરાયેલા દસ નામોમાં મોર્ગન (સીબીઇ), સ્ટોક્સ (ઓબીઇ), જો રૂટ (એમબીઇ) અને જોસ બટલર (એમબીઇ) છે.
તે દિવસે તેમના વિજેતા કોચ, ટ્રેવર બાયલિસ (OBE), અને ECB ના અધ્યક્ષ કોલિન ગ્રેવ્સ (CBE) ને પણ સન્માનિત કરવામાં આવ્યા છે. વ્હાઇટ-બોલના કેપ્ટન મોર્ગને કહ્યું કે ‘મને સીબીઈ મળ્યો છે તેનાથી મને ખૂબ ગર્વ છે. વર્લ્ડ કપ જીતવું એ એક સપનું સાકાર થવાનું રહ્યું છે અને તે દિવસથી લોર્ડ્સ ખાતે જે સન્માન અને પુરસ્કારો આવ્યા છે તે ખરેખર ટીમ સાથે જોડાયેલા દરેકને ઘણું અર્થ છે.
લોર્ડસમાં તે દિવસની ઘટનાઓ ઘણાં વર્ષોની મહેનત અને સમર્પણનું પરિણામ હતું, અને હું આ સન્માન જોઉં છું – અને મારા સાથી ખેલાડીઓ માટેના સન્માન – આખી ટીમના સન્માન તરીકે, તેઓએ તે ટુર્નામેન્ટમાં જીત મેળવવામાં અને મેળવવાની દરેક વસ્તુ માટે. લાઇન ઉપર.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x