ગાંધીનગરગુજરાત

કચ્છમાં ડ્રગના 35 પેકેટ સાથે 5 પાકિસ્તાનીઓની ધરપકડ

કચ્છ
ગુજરાત એટીએસ અને કોસ્ટગાર્ડે સંયુક્ત કાર્યવાહીમાં પાંચ પાકિસ્તાની નાગરિકોની ધરપકડ કરી છે. તેમની પાસેથી ડ્રગ્સનો મોટો માલ પણ મળી આવ્યો છે. એટીએસના જણાવ્યા અનુસાર કચ્છ નજીકના દરિયામાં એક બોટ પકડાઇ છે, જેમાં 35 પેકેટ ડ્રગ્સથી ભરેલા હતા. હાલમાં, દવાઓના જથ્થાની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.
ગયા વર્ષે ઓક્ટોબરમાં બોર્ડર સિક્યુરિટી ફોર્સ (બીએસએફ) એ એક મોટા ઓપરેશનમાં કચ્છમાં જ સર્ચ ઓપરેશન દરમિયાન પાંચ દાવેદાર પાકિસ્તાની ફિશિંગ બોટ મળી હતી. બીએસએફએ પેટ્રોલિંગ દરમિયાન હરામિનાલા બોર્ડરમાંથી આ બોટોને ઝડપી લીધી હતી. આ પહેલા પણ ઘણા વખત આવી ચૂક્યા છે જ્યારે ડ્રગ તસ્કરો પાકિસ્તાનથી ભારતમાં ડ્રગ્સ સપ્લાય કરવાનો પ્રયાસ કરતા પકડાયા છે. તસ્કરો કચ્છના અખાતનો વધુ ઉપયોગ કરે છે કારણ કે તેઓને બોટ દ્વારા ભારતમાં પ્રવેશવું વધુ સરળ લાગે છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x