રાષ્ટ્રીય

રાજસ્થાનમાં એસયુવી અને ટ્રકની ટક્કરમાં સાત લોકોનાં મોત, એક ઘાયલ

ચુરુ
રાજસ્થાનના ચુરુ જિલ્લામાં સોમવારે એસયુવી અને ટ્રકની ટક્કરમાં સાત લોકોનાં મોત નીપજ્યાં છે. આ અકસ્માત ચુરુ જિલ્લાના સાલાસર ફતેહપુર રોડ પર થયો હતો. આ ઘટનામાં ઘાયલ થયેલા લોકોને સ્થાનિક હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા છે.
અત્યાર સુધીની માહિતી મુજબ કાર સવાર સલાસર ફતેહપુર રોડથી સુજાનગર તરફ જઈ રહ્યા હતા. તે દરમિયાન તેનું વાહન એક સ્પીડ ટ્રક સાથે અથડાયું હતું. કાર અકસ્માતમાં સાત લોકોનાં મોત નીપજ્યાં, જ્યારે બીજો એક વ્યક્તિ ઘાયલ થયો. સ્થાનિક સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર ઘાયલ વ્યક્તિને ઉચ્ચ કેન્દ્રમાં રિફર કરાયો છે.
આ ઘટના અંગે દુ:ખ વ્યક્ત કરતા રાજસ્થાનના સીએમ અશોક ગેહલોતે વહીવટી અધિકારીઓને સ્થળ પર પહોંચવાની સૂચના આપી છે. અકસ્માત બાદ તેણે પોતાની ટવીટમાં લખ્યું છે કે, સાલાસર-ફતેહપુર હાઇવે પર માર્ગ અકસ્માતમાં સાત લોકોનાં મોતનાં સમાચાર સાંભળીને હું ખૂબ જ દુ:ખી છું. મારું હૃદય પીડિતો તરફ જાય છે અને હું ઈજાગ્રસ્તોની જલ્દી ઇચ્છા કરું છું. ભગવાન પીડિત પરિવારનું સમર્થન આપે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x