રાષ્ટ્રીય

પુલવામા આતંકી હુમલાના શહીદોની શહાદત દેશ કદી ભૂલશે નહીં: મોદી

નવી દિલ્હી
વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ ગયા વર્ષે જમ્મુ-કાશ્મીરના પુલવામામાં સુરક્ષા દળો પર કરવામાં આવેલા ઘોર આતંકવાદી હુમલાના શહીદોને શ્રદ્ધાંજલિ આપતા શુક્રવારે કહ્યું હતું કે દેશ આ શહીદોની શહાદત ક્યારેય ચૂકવશે નહીં ભૂલશો નહીં.
વડા પ્રધાને પોતાની ટવીટમાં કહ્યું કે ગયા વર્ષે પુલવામામાં સુરક્ષા દળો પર થયેલા ભયંકર આતંકવાદી હુમલામાં પોતાનો જીવ ગુમાવનારા બહાદુર શહીદોને શ્રદ્ધાંજલિ. તે અપવાદરૂપ લોકો હતા જેમણે આપણા જીવનની રક્ષા અને સેવા માટે પોતાનું જીવન સમર્પિત કર્યું હતું. ભારત તેમનાં આ બલિદાનની ક્યારેય ભૂલી જશે.
નોંધપાત્ર ફેબ્રુઆરી 14, 2019 ના રોજ જમ્મુ અને કાશ્મીરના પુલવામા જિલ્લાના આતંકવાદી હુમલો થયો હતો 40 સૈનિકો માર્યા ગયા માર્યા ગયા હતા. હુમલો જમ્મુ-શ્રીનગર હાઇવે પર સીઆરપીએફના કાફલાને નિશાન બનાવીને કરવામાં આવ્યો હતો.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x