ગાંધીનગરગુજરાત

વેદ ઇન્‍ટરનેશનલ સ્‍કૂલ સરગાસણમાં શુભેચ્‍છા તથા વિદાય સમારંભનું આયોજન

IMG_1077વેદ ઇન્‍ટરનેશનલ સ્‍કૂલ સરગાસણ ધો – ૧ર ના વિદ્યાર્થી ભાઇ/બહેનો માટે શુભેચ્‍છા તથા વિદાય સમારંભના કાર્યક્રમનું શાળા કેમ્‍પસમાં આયોજન કરવામાં આવ્‍યું હતું. આ સમારંભમાં ધો- ૧ર ના સૌ વિદ્યાર્થી ભાઇ/બહેનોને કુમ કુમ તિલક સાથે ગળ્યું મોં કરીને આવકારમાં આવ્‍યા હતાં.  કાર્યક્રમની શરૂઆતમાં પૂજય મહારાજશ્રી દ્વારા સરસ્‍વતી પૂજન તથા મંત્રોચ્‍ચાર કરીને વિદ્યાર્થીઓને આશીર્વાદ આપવામાં હતા. ત્‍યાર બાદ વિદ્યાર્થીઓએ શાળામાં થયેલા ખાટા – મીઠા અનુભવોનું વકત્તવ્‍ય આપ્‍યું ત્‍યારબાદ શાળાના ટ્રસ્‍ટીશ્રીઓ, ડાયરેકટરશ્રીઓ, પ્રિન્‍સીપાલ તથા શિક્ષકોના આશીર્વાદ પાઠવવામાં આવ્‍યાં હતાં કે બધા સારા – માર્કસ મેળવી ઉત્તીર્ણ થાઓ અને જીવનમાં પ્રગતિ કરો અને સફળ થાઓ તેવી સર્વે શુભકામનાઓ પાઠવી અને ત્‍યારબાદ વર્ગ દીઠ ફોટોગ્રાફી કરીને કાર્યક્રમ પૂર્ણ કરવામાં આવ્‍યો.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x